Em xin chào các bác.
Em biết trên diễn đàn mình có nhiều bác làm chủ các showroom xe cũng như các bác sales xe cũng nhiều.
Nay em lên đây muốn hợp tác với các bác để đôi bên cùng có lợi.
EM BÊN NGÂN HÀNG VP BANK ( VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG ).
Ngân hàng em đang muốn đẩy mạnh hoạt động cho vay ô tô, và đang thành lập một mảng riêng nhằm liên kết với các showroom xe để hỗ trợ showroom cho khách hàng vay mua ô tô trả ghóp.

Hiện nay VP Bank bên em đang liên kết với Thaco và muốn liên kết với nhiều showroom khác nữa.

Lãi suất cho vay ô tô bên em đang rất hấp dẫn.
Có 2 gói :
- Gói 1 : ( thời gian đến 31-3) : Lãi Suất 9.9% trong 3 tháng đầu, 3 tháng tiếp theo lãi suất cố định theo theo biên độ +7 ( hiện nay là 8+7=15%). Cộng với các khoản phí thì lãi suất trọn gói là 16-17%.
- Gói 2 : Lãi suất cố định luôn là +7% ( hiện nay 8+7=15%). cộng với các khoản phí thì lãi suất trọn gói từ 16-17%.

Điểm mạnh bên em là thời gian duyệt hồ sơ và giải ngân nhanh cho khách hàng.
Thời gian đồng ý cho khách vay trong khoảng 2-3 ngày.
Giải ngân tiền cho showroom xe sau 2 ngày khi có cà vẹt xe.

Ngoài ra, khi liên kết với bên ngân hàng của em. Các bác vừa bán được xe cho khách có nhu cầu trả góp, vừa được phần bonus mà ngân hàng đưa lại cho Showroom.

Hồ sơ cần có khi khách hàng vay mua ô tô bên VP Bank của em : http://www.mediafire.com/view/?7wpp1ipw5vg6age

Rất mong sự hợp tác của các bác.
Thân.

Last edited by a moderator:
bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
secret87 nói:
Em xin chào các bác.
Em biết trên diễn đàn mình có nhiều bác làm chủ các showroom xe cũng như các bác sales xe cũng nhiều.
Nay em lên đây muốn hợp tác với các bác để đôi bên cùng có lợi.
EM BÊN NGÂN HÀNG VP BANK ( VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG ).
Ngân hàng em đang muốn đẩy mạnh hoạt động cho vay ô tô, và đang thành lập một mảng riêng nhằm liên kết với các showroom xe để hỗ trợ showroom cho khách hàng vay mua ô tô trả ghóp.

Hiện nay VP Bank bên em đang liên kết với Thaco và muốn liên kết với nhiều showroom khác nữa.

Lãi suất cho vay ô tô bên em đang rất hấp dẫn.
Có 2 gói :
- Gói 1 : ( thời gian đến 31-3) : Lãi Suất 9.9% trong 3 tháng đầu, 3 tháng tiếp theo lãi suất cố định theo theo biên độ +7 ( hiện nay là 8+7=15%).
- Gói 2 : Lãi suất cố định luôn là +7% ( hiện nay 8+7=15%).
Thời gian đồng ý cho khách vay trong khoảng 2-3 ngày.
Giải ngân tiền cho showroom xe sau 2 ngày khi có cà vẹt xe.

Ngoài ra, khi liên kết với bên ngân hàng của em. Các bác vừa bán được xe cho khách có nhu cầu trả góp, vừa được phần bonus mà ngân hàng đưa lại cho Showroom.

Hồ sơ cần có khi khách hàng vay mua ô tô bên VP Bank của em : http://www.mediafire.com/view/?7wpp1ipw5vg6age

Rất mong sự hợp tác của các bác.
Thân.

kinh 15%/1 năm

Hạng B1
7/1/13
77
2
0
34
Cho em ké thớt bác chút.
Bác nào kẹt tiền thanh toán tết thì alô em, Em giữ hộ xe các bác nhé, LS nhẹ nhàng thôi. :):):)
HP: 0914176175

HieuTrader nói:
Bác chủ cho vay ở khu vực nào? Ngoài ô tô, bên bác có cho vay những loại xe nào khác không? Up phụ chủ topic luôn ;)
bên em đang đẩy mạnh cho vay khu vực tphcm, bình dương, đồng nai.
chủ yếu là xe du lịch và xe tải. Có thể cả xe đã qua sử dụng không quá 3 năm.
Bác chuyên về xe công trình phải ko?