Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
RE: Muốn mua mazda3 cũ!

Nhịn tý đi bác...như em nè, mua xong về cũng thế..:D, nói chung giải quyết khâu sướng được 2,3 tháng...bình thường thì vẫn xe máy..thế nên em nghĩ không nên cố ạ. Rồi bác mua về nó cũng thế:D. Xe sắp ra nhiều, về nhiều...lo gì bác. Chỉ sợ không có tiền chứ làm gì sơ không có xe....:)

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

xe thì nhiều, nhưng sợ không có xe mình muốn bác ạ. Như em nè, đang muốn mua Pre thì nó lại ngưng SX, mà xe cũ thì em không muốn.

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

Toi cung dang muon mua nhung ma mua bay gio thi ngang bang ung ho may thang Tay moc tui dan ta. Kieu gi no cung phai giam gia sau thang 6. Chiu kho doi them vay. Cac pac co y kien gi ko

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: beautolover

Toi cung dang muon mua nhung ma mua bay gio thi ngang bang ung ho may thang Tay moc tui dan ta. Kieu gi no cung phai giam gia sau thang 6. Chiu kho doi them vay. Cac pac co y kien gi ko
Thì cũng chỉ còn vài ba tháng nữa thôi mà phải không các bác?...Nhịn tí đến tháng 6 rồi quyết định cũng được,biết đâu tầm đó giá cả lại ngon lành hơn bay giờ thì sao?...Em cung đang muốn đỏi vợ 2 laqwms rồi nhưng cũng đành chờ thêm 1 thời gian nưa xem sao,tranh thủ kiếm thêm để cưới vợ khác ngon hơn:D:D:D

Tập Lái
28/3/07
21
0
0
www.yahoo.com

Mazda 3 em cũng đã xài rồi các Bác ạ. Nó có cơ chế bù nhiên liệu trong khi tăng tốc nên chạy rất bốc. Nhưng phần đuôi xấu quá; khó có thể làm cho 'người khác cũng ngoái nhìn' được.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

cũng có nhiều người ngoái nhìn đấy bác ạ, nhưng mà nhìn xe đuôi nó xấu đến cỡ nào [8D]

em đùa tí :D, thực sự là em cũng rất thích con M3 này, nhưng cũng phải công nhận cái đuôi nó đáng chê thật. Tuy nhiên nhìn đi nhìn lại thì vẫn thấy nó đẹp nhất trong tầm tiền đó...

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: hoagaothang3

Mazda 3 em cũng đã xài rồi các Bác ạ. Nó có cơ chế bù nhiên liệu trong khi tăng tốc nên chạy rất bốc. Nhưng phần đuôi xấu quá; khó có thể làm cho 'người khác cũng ngoái nhìn' được.
NHìn mông em nó cũng đẫy đà lắm đấy chứ...Mỗi lần nhìn là muốn vỗ vào em nó tí:D:D:D

Tập Lái
28/3/07
21
0
0
www.yahoo.com

[/quote]
NHìn mông em nó cũng đẫy đà lắm đấy chứ...Mỗi lần nhìn là muốn vỗ vào em nó tí:D:D:D
[/quote]
Ý bác Quang em hiểu thế này: Mỗi lần nhìn là muốn vỗ vào em nó.... vài búa để độ lại nhẩy.