Tập Lái
24/3/07
4
0
0
Chào các bác!Em rất thích dáng con mazda3 này.Mua xe mới thì ko đủ tiền.Mà e nghe nói hình như xe mới cũng ko lắp ráp nữa(???).Nhờ các bác tư vấn dùm e xem là nếu e muốn mua 1 con chạy rồi thì tầm tiền khoảng bao nhiêu?Mua AT hay MT?(tất nhiên là e cũng thích AT rồi)?vv.v..Nhân tiện bác nào có xe bán thì báo cho e 1 câu luôn.
E cảm ơn các bác!

Hạng B2
19/3/07
143
1
18
44
Hanoi-Vietnam
RE: Muốn mua mazda3 cũ!

Em cũng rất thích M3 này và cũng đang có ý định kiếm 1 em secondhand nhưng em có 1 diều thắc mắc xin các bác chỉ giáo cho em xin cảm ơn trước a:
- So với các xe cùng cỡ như ALTIS, FORD LASER... thì hệ thống phanh của các xe này là 4 phanh đĩa, nhưng em M3 nhà mình thì trước đĩa và sau là tang trống. Không biết hệ thống phanh này làm việc thế nào các bác nhỉ, có nhược điểm gì ko?

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: cruiser

Em cũng rất thích M3 này và cũng đang có ý định kiếm 1 em secondhand nhưng em có 1 diều thắc mắc xin các bác chỉ giáo cho em xin cảm ơn trước a:
- So với các xe cùng cỡ như ALTIS, FORD LASER... thì hệ thống phanh của các xe này là 4 phanh đĩa, nhưng em M3 nhà mình thì trước đĩa và sau là tang trống. Không biết hệ thống phanh này làm việc thế nào các bác nhỉ, có nhược điểm gì ko?

Tui chưa có tông ai hết. Tui đang chạy Mazda 3 đây.

Tập Lái
24/3/07
4
0
0

thanks bác danmexe.Giá vẫn cao vậy hở bác.thế thì chắc e ko đủ tiền rồi!Ko có bác nào vào tư vấn thêm cho e à?
Ah!Quên mất,e ở HN các bác ợ.bác nào có xe thì post cho e 1 câu.Thanks các bác!

Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn

Thị trường xe VN mà bác.... Cái gì hết hoặc sắp hết bao giờ cũng lên giá.... Zace, Jolie, và đến bây giờ là M3.... Mà hình như vẫn còn vài chiếc đó, bác nhanh chân vẫn kịp. Không đủ tiền mà vẫn máu, bác chơi quả trả góp đi, đời là mấy tý, một đời ta muôn vàn đời nó mờ.....Mờ biết đâu, sau khi đi 1 năm M3 thành hàng hiếm bác bán lại có lãi cũng nên... [8D]

Trích đoạn: farmer

thanks bác danmexe.Giá vẫn cao vậy hở bác.thế thì chắc e ko đủ tiền rồi!Ko có bác nào vào tư vấn thêm cho e à?
Ah!Quên mất,e ở HN các bác ợ.bác nào có xe thì post cho e 1 câu.Thanks các bác!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

@2fast2fear ...M3 làm gì mà hết hả pác....còn đầy...ko khéo nó giống như em jolie chứ....pác lên mazda cộng hòa mà xem...M3 nhiều

bsc
Hạng B1
8/11/06
70
0
0

Bên đường Pasteur cũng thấy trưng mấy chiếc màu đen

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

M3 còn nhiều lắm, chưa hết được đâu. Chỉ có Pre là hết thôi. M3 ra đời sau Pre đúng 2 năm (8/2002 và 8/2004) nên chắc là nó cũng hoàn thành sứ mệnh sau Pre 2 năm :)

Tập Lái
24/3/07
4
0
0

cám ơn các bác đã quan tâm.E ở Hn các bác ạ.Nên mấy cái địa chỉ các bác nói e có biết đâu ;)) E cũng hỏi được mấy con nhưng giá toàn trên dưói 23k.Sao vẫn đắt vậy nhỉ?Chẳng biết có nên mua ko nữa.E thì cố lắm cũng chỉ có khoảng 2chục.Chẳng biết nên mua cái gì.Hay nhịn vậy?