Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
à, e tưởng là cục trở. Vì nếu gắn trực tiếp led vào xi nhan halogen, nó chớp liên tục, nhanh gấp 4-5 làn bình thường nên phải gắn trở. Có điều cái trở này nếu dùng 1 lúc lâu sẽ rất nóng (dừng và bật xi nhan), nên e cũng hơi ớn.
Bác cho e hỏi bác gắn xi nhan led nào? Cục chớp này thay cho chớp zin? Xi nhan chớp đúng nhịp và có cần trở nữa ko? Thanks
Cái thằng gắn cho bác nó cùi bấp wa nên kg có ấn tượng tốt thôi

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Cái thằng gắn cho bác nó cùi bấp wa nên kg có ấn tượng tốt thôi
Ko phải cái thằng đâu bác, mà là 1 nhóm thợ isamco cô giang đó bác. Đợt đó phải nhờ chỗ bán alo hướng dẫn mới đấu đúng. Hôm rồi gặp cha Rbx e, giờ e tự gắn cũng được. Có điều bị ấn tượng như bác nói, hơi run tay. He he

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Ko phải cái thằng đâu bác, mà là 1 nhóm thợ isamco cô giang đó bác. Đợt đó phải nhờ chỗ bán alo hướng dẫn mới đấu đúng. Hôm rồi gặp cha Rbx e, giờ e tự gắn cũng được. Có điều bị ấn tượng như bác nói, hơi run tay. He he
Có mấy chuyên giá kế bên mà sợ gi hehe

Hạng B1
15/2/11
52
41
18
à, e tưởng là cục trở. Vì nếu gắn trực tiếp led vào xi nhan halogen, nó chớp liên tục, nhanh gấp 4-5 làn bình thường nên phải gắn trở. Có điều cái trở này nếu dùng 1 lúc lâu sẽ rất nóng (dừng và bật xi nhan), nên e cũng hơi ớn.
Bác cho e hỏi bác gắn xi nhan led nào? Cục chớp này thay cho chớp zin? Xi nhan chớp đúng nhịp và có cần trở nữa ko? Thanks
Bác xem ở trang 1, em có đăng bài đó. 11$33 cho 4 bóng hậu + thắng & 10 bóng xi nhan. Em nhờ bạn mua trên ebay. Cục chớp xi nhan chớp đúng nhịp như chớp rin, khoảng 90 nhịp / phút. Gắn bóng trực tiếp vào chuôi luôn không cần độ chế gì hết.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Mấy cái led này ra 203 Lý thường Kiệt, tiệm Sơn Từ mua về tự xử. led nào cũng có kể cả led trần...