Hạng B2
16/10/06
457
1
16
RE: Musso LIbero

Ảnh mới thấy xe đang xuống suối, nó có qua đuợc không hả các bác? (Vì phía truớc chắc chắn sâu hơn)

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Thấy Bác lội mà cửa đóng kín mít, bác không tắt máy lạnh à? xe này có một điểm yếu là cánh quạt gió máy lạnh yếu, dể gãy. E lội một lần trời mưa không tắt máy lạnh, cánh quạt bị gãy rụi, may còn trong thời hạn bảo hành MK thay mới nguyên cụm luôn cả motor free nhưng cho E một hóa đơn ghi gía trị hơn 5 triệu.[&:]

Hạng B1
6/3/06
54
0
6
55
Tp.HCM

Trích đoạn: cushi

Thân chào các bác
em là thanh viên mới đăng bài lên day để hỏi ý kiến các bác mấy việc
em danh định mua 1 chiếc musso libero , giá de nghi là $29 900 sau khi trả giá cò kè 1 lúc em mua dc với giá 25 000 các bác àh
Em lấy danh nghĩa doanh nghiệp tư nhân mua nên dc giảm 10% thue VAT hoá dơn nữa còn 22 500 :D các bác thấy em co nên mua ko ?
Em chờ ý kiến các bác có gì thứ 6 em di dat coc. :D
Trích đoạn: cushi

lúc em múc là phải thêm $1450 tiền phí trước bạ $280 tiền ra bảng số $350 bảo hiểm 2 chiều giá xe là $26100 cho nên tổng thiệt hại khoảng $29000 đó bác
còn số tay chắc rẻ hơn $2000 xe này bác mà ra xa lộ chẳng ngán chiếc nào đâu muốn vựơt chiếc nào vượt chiếc đó liền em chỉ không chơi với mấy bác BMW 7xx series với mer S thôi chứ Land em cũng qua mặt tuốt :):):)

Bac Cushi cho hỏi giá sao lại lên vây? không rẻ như lúc đầu.

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Trích đoạn: lehung

Thấy Bác lội mà cửa đóng kín mít, bác không tắt máy lạnh à? xe này có một điểm yếu là cánh quạt gió máy lạnh yếu, dể gãy. E lội một lần trời mưa không tắt máy lạnh, cánh quạt bị gãy rụi, may còn trong thời hạn bảo hành MK thay mới nguyên cụm luôn cả motor free nhưng cho E một hóa đơn ghi gía trị hơn 5 triệu.[&:]

Sau khi em mua xe được 2-3 tháng gì đó thì Mekong gọi điện đến, hẹn mang xe ra đại lý để thay quạt gió điều hoà. Em thấy họ thay cái quạt khác có cánh thẳng và cứng hơn, cũng hiệu Denso như cái quạt cũ. Hỏi vì sao phải thay thì được biết là do trong SG có một vài trường hợp đi đường ngập nước bị gãy cánh quạt (chắc là có bác trong số đó :D). Em thấy Mekong thế cũng là chu đáo đấy chứ.

Còn hôm đó em không bật điều hoà vì là cuối mùa đông, trời còn đang lạnh.

@NARVA: thanks!

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

dạ thưa bác là nó lúc đầu nó nói với em nhu vậy , nhưng về sau nó hét giá lên làm em hết hồn , nhưng do gấp quá em phải lấy luôn :(:(:( cái này em xin đính chính nhé :):)
bác ơi em ko biết là xe này di như vậy dc với lại em cũng sợ di xuống đó nó hư xe , em sợ lắm :) :) xe này di nhu vậy còn dc huông gi di trong thành phố bác nhẩy ? :):) => em kết luận xe mấy bác Kim CHi tốt ko kém mấy chú Mitsu :):):)

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

Bác Fatboy ơi kính narva dán như bác nguyên xe hết nhiêu tiền bác ? :):)

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Chịu rồi! Chịu rồi!

Xin các bác cho ít thông tin KM của nó đi (ở Hà Nội).

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Chẳng có gì mới!
Lau chùi con xe củ đem lên tiếp Bác narva.:)