Hạng B2
5/12/06
424
0
16
RE: Musso LIbero

hêhê bác lehung đi xe giữ gìn nhỉ? đi 2 năm rồi mà vẫn còn mới
àh các bác cho em hỏi , nút POWER trên xe em có chạy nhanh hơn đc không
mà mỗi lần em bật lên là mỗi lần đềpa nó kêu ù ù hay lắm y chang bmw :):)
chạy bốc cực nhưng mà hao xăng , :(:(:(
có chuyện này vui lắm , hôm thứ 7 em vừa mới chở thẳng em đi chơi Vũng Tàu
trên đường di em gặp 1 chú chạy xe đưa đón của VeDan :):) em nhá đèn xin chú ấy cho vựơt
lúc đó chú ấy chạy phải 100km/h xe 45 chổ [&:][&:][&:] nhưng chú ấy không cho vượt đến 2 km
em bực em canh lúc đường thẳng em cho xe chạy lên 140km/h vượt bên phải :):)
em chui xe em chay chui vô giữa đằng trứoc chú ấy với 1 bác chạy xe escape em thắng 1 cai két 1 cái
chú ấy cũng thắng theo (chắc cũng đập đầu vô kính ) :) [:D:D lúc đó chắc chú ấy quê em nên tăng tốc
đuổi theo em , em chạy 1 đoạn thắng thêm 1 cái nữa :D:D chú ấy giựt giụt mắc cưói lắm :D:D
thấy dc rồi nên em phi thẳng 1 mạch đến chạm thu phí đang dừng mua vé , chú ấy đuổi kịp vượt qua
thắng lết bánh chặn đầu xe em rồi lù lù xách gậy xuống , em hoảng quá lúi xuống , rồi phi thẳng lên vòng xe lại ko chú ấy phi cái đó vô xe em còn gì là xe nữa :D:D giờ em mối thấy di trên đường nhiều luư manh qúa :(:):)

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

bác gặp bác chạy xe vedan đó là còn hiền đó, gặp e bác mà vượt phải kiểu đó em cho bác vào lề lun. còn bác thắng trước đầu xe em thì e ko thắng xem bác có dám làm đứng lại lun ko hay bác sợ wá phải thêm ga lên. bác nên nhớ xe bác nhỏ => xe lớn mà húc thì chỉ có đi chầu diêm vương

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

hì hì bác cứ chọc em tại bác đó không cho em vựot nên em mới vượt để chọc bác ấy
thôi :):)
bác ấy mà ko thắng là em dzọt lên chứ làm sao em để bác ấy đánh đít em dc :):)
xe em tăng tốc từ 0-100km/h có 9.78s em test ở điên biên phủ
em trình làng vợ em nè
Musso LIbero

Musso LIbero

Musso LIbero

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/8/05
220
0
0

Hình đẹp nhưng hơi ít thì phải :D Thêm vài cái ảnh cho xôm đê bác .....;)
Àh lần đầu em nhìn thấy cần số của Musso đấy , đẹp hơn Civic nhỉ

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

nội thất xe bác đẹp thật :) cho em hỏi cái cần số xe bác là bác ốp lại gỗ hay zin lun vậy. ah còn chiện vượt xe thì đường vũng tàu xe tải chạy rất lịch sự nhưng mà bác mà gặp mấy xe 50 thì 10 chiếc hết 9 chiếc là ko nhường bác rồi, bác đi về vào giờ cao điểm có mấy chú xxx đứng là xe xếp hàng chạy dài dài vì mấy anh 50 lun, em cũng hiểu tâm trạng của bác :D

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

cảm ơn các bác đã khen , cái cần số ấy là gin cùa xe luôn đó bác
mua xe về em chưa mua thêm cái gì cả , sắp tới em di mua film cách nhiệt
gắn vô xe cho đẹp
cái nút Power trên xe em thấy bật lên chạy rất mạnh , đạp 1 phát là dính vô ghế liền
em thích nhất là lúc vượt mấy xe đằng trước , musso có cái chế độ số auto rất hay
các bác muốn vựot các bác chỉ cần dap mạnh ga thì xe sẽ tự đồng lùi số cho bác
xe mạnh hơn rất nhiều :)
:)

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Chú chạy xe Vedan như vậy là còn hiền đấy bác cushi, bác mà qua mặt tui kiểu đó là chít ( trừ khi xe bác là xe đặc chủng ) . Vì thứ nhất nếu thật sự bác đang rất gấp và ngay cả khi qua mặt bác phải xem trước xe mà mình qua mặt có trống hay không ? nếu không thì vừa qua mà cúp đầu xe là không nên, vả lại người ta đang chạy cả 100 km/h bác muốn biểu diển thì phải đợi đường trống rồi qua một cái "ót" và mất tiêu luôn thì người ta mới tâm phục khẩu phục chứ . Ai đời qua mặt lại đi cúp đầu xe thế bác hoặc qua mặt mà gặp đường đông chạy sàng sàng trước mặt người ta thì qua mặt làm gì ?nếu xe đó cùng hạng với mình nó sẽ tưởng mình rủ nó đua xe đấy ! . Chúc bác vui sướng với vợ 2

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.479
2.240
113
48
TP.HCM

Bác Cushi chạy cũng khiếp nhỉ? Nhưng cái tình huống qua mặt đạp thắng bõ tức rồi lại dừng ờ trạm thu phí cho họ xách gậy xuống kiếm bác là không ok rồi, nếu bác gặp người gấu hơn thì phiền to. Nếu như vậy bác phải dzọt luôn chứ, hoặc biết có trạm thu phí thì đừng nóng như vậy mà chờ qua trạm thu phí rồi tính. Nhưng nhìn chung em khuyên bác đừng nóng quá.
Còn vụ số tự động muốn qua mặt đạp mạnh ga thì gọi là kick-down, hình như xe nào số tự động cũng có bác ạ.
Em rất ấn tượng cái nút Power bác nói, đạp một cái dính vô ghế thì tốt rồi. Xe bác chạy lên 140 có ổn định không?

Tập Lái
13/1/05
6
0
0

Trích đoạn: cushi

hêhê bác lehung đi xe giữ gìn nhỉ? đi 2 năm rồi mà vẫn còn mới
àh các bác cho em hỏi , nút POWER trên xe em có chạy nhanh hơn đc không
mà mỗi lần em bật lên là mỗi lần đềpa nó kêu ù ù hay lắm y chang bmw :):)
chạy bốc cực nhưng mà hao xăng , :(:(:(
có chuyện này vui lắm , hôm thứ 7 em vừa mới chở thẳng em đi chơi Vũng Tàu
trên đường di em gặp 1 chú chạy xe đưa đón của VeDan :):) em nhá đèn xin chú ấy cho vựơt
lúc đó chú ấy chạy phải 100km/h xe 45 chổ [&:][&:][&:] nhưng chú ấy không cho vượt đến 2 km
em bực em canh lúc đường thẳng em cho xe chạy lên 140km/h vượt bên phải :):)
em chui xe em chay chui vô giữa đằng trứoc chú ấy với 1 bác chạy xe escape em thắng 1 cai két 1 cái
chú ấy cũng thắng theo (chắc cũng đập đầu vô kính ) :) [:D:D lúc đó chắc chú ấy quê em nên tăng tốc
đuổi theo em , em chạy 1 đoạn thắng thêm 1 cái nữa :D:D chú ấy giựt giụt mắc cưói lắm :D:D
thấy dc rồi nên em phi thẳng 1 mạch đến chạm thu phí đang dừng mua vé , chú ấy đuổi kịp vượt qua
thắng lết bánh chặn đầu xe em rồi lù lù xách gậy xuống , em hoảng quá lúi xuống , rồi phi thẳng lên vòng xe lại ko chú ấy phi cái đó vô xe em còn gì là xe nữa :D:D giờ em mối thấy di trên đường nhiều luư manh qúa :(:):)

em thấy bác lưu manh quá. Chắc bác mới chạy xe nhỉ. Tưởng bác chạy 45 chỗ thắng gấp trước đầu Musso thì bác là giang hồ còn đằng này bác chạy 140km/h rồi thắng gấp trước đầu xe 45 chỗ thì gọi là chơi ngu đó bác :mad: .
Dạo này ra đường gặp lưu manh nhiều quá :mad:

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

:):) các bác nói phải , giờ em ngẫm lại thấy mình chạy kiểu đó
cũng liều mạng thật , đang chạy nhanh mà lao vô đầu xe nó kiểu đó
cũng ngu thật :):) nhưng tại hôm đó nó cứ sằng sằng trứoc mặt em nên em mới nóng
như vậy chứ em bình tĩnh lắm :D:D em chạy xe 9 năm rồi mà
Bác Duy siena nói vậy cũng đúng , hôm bữa có 1 chú ịt kếp 3.0 li mi tịt chạy ào ào
trên đường vượt trái , vuot phải y chang xinê , em máu lên em chạy theo tới củng
luôn bác ấy chạy bao nhiêu em chạy bấy nhiêu đến đèn đỏ bác ấy hạ kính ra rồi
nói chuỵên với em , bây giở em với bác ấy quen luôn :):)