Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
RE: My new baby

Thanks các bác !

@NewAdversary: Máy 3.5 286hp bác vì chiếc này là Type S.
@Henry Vu: Có Navigation sys bác + full-options
@Công Nông + anh_hung-co_don: em ko biết Vios nhà mình giá nhiêu. Em TL Type S này 30 mấy ngàn thôi bác.
@Canadabuon: vợ em là auto + paddle shift
@Kid: xe mới lấy nên chưa thay liền Kid ơi. Chắc phải đợi một thời gian.

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

bác chain bõ Vspec chạy qua iVtech rồi hả
he chúc mừng bác ngày càng lên đẳng cấp nghen...con này nhìn cặp bô quá đã, nhìn dữ dằn hơn TL thường nhiều
bác định chơi cặp giò khác ko hay để giò cũ, em nghĩ nên đễ giò cũ vì giò aftermarket dằn lắm, xe luxury sport mà, chạy rim factory êm hơn nhiều

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

thanks Rac3r. Chắc em để giò zin chạy thời gian nếu chán thì đổi giò khác. Hàng factory rim cũng có 18'' sparkle stoke đẹp lắm. Nhưng đến gần 3000 một bộ 4 cái. Để chạy một thời gian chán rim này thì đổi rim khác. ;):D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Xe mới brand new đời 2008 bác. Mua Cũ thì đỡ lỗ nhưng mà em thấy đập thùng có cái cảm giác sướng sướng nên em múc mới luôn:D Nhưng TL Type S thì chỉ mới ra hồi năm 2007 và đến giờ là bắt đầu model 2008. Không biết khi nào ra Generation mới, em search thử trên trang web acura.com thì chỉ thấy có mẫu TSX mới, sẽ trình làng vào cuối năm nay 2009. Em không chọn MDX vì MDX chạy không có cảm giác nhiều và hơi bồng bềnh cảm giác bumpy lắm.

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Kết 4 cái exhaust wá, chắc tiếng nghe đã lắm nhỉ...
P/S hôm wa đi Olympic có thấy 1 chiếc Honda NSX màu đen, mà say wá chả nhớ gì chụp hình cả, bác nào có hình ảnh hay thông tin cho em tí

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

keke, thấy say gudbye to baby Z là thấy nghi nghi rồi
gudbye gì mà cười tươi rói:D
Chúc mừng đại ca cưới vợ mới, vừa mạnh vừa sang:)