Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
Cuối cùng sau đúng 2 năm em cũng phải chấm dứt cuộc tình cũ với em Z và kết duyên mới cùng em TL Types S. Em TL có vẻ chững chạc đàng hoàng nhiều hơn em Z. Lúc ra đường không liếc mắt đưa tình nhiều nên không bị nhiều chàng trai khác chú ý. Tuy nhiên em TL cho cảm giác sung sướng nhiều hơn em Z. Em TL cũng có cùng sức đẩy như em Z với 286hp 3.5l . Chất lượng của em TL có thể nói bỏ xa em Z về đồ chơi và vẻ đẹp bên trong nội thất của em ấy. Vì mới cưới em về chưa có thời gian mò mẫm em nhiều nên phải đợi một vài ngày tới rãnh rỗi em sẽ quần em TL rồi post thêm thông tin và hình ảnh để các bác tham khảo.

Chân dung em ấy lúc chuẩn bị rước dâu về nhà chồng.

My new baby

My new baby

My new baby

My new baby

My new baby

My new baby

My new baby

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/6/07
342
152
43
Ninh Bình - Sunshine State
RE: My new baby

Chúc mừng bác Chain có vợ mới nha. Xe đẹp wá!!!
E thích nhất ở Type S là bộ ghế da của e nó, đường chỉ được may nổi nhìn sport lắm.
Xe có navigator k bác?
Bác gả em Z có được giá k?

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Not bad, chain. Hèn gì rãnh là đi Âcura dealer không mà. Congrat!

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Chà đỉnh quá bác chain , Âcura tiếng tăm lẩy lừng .Lại 4pô nữa . Cho tí nội thất đi bác

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: adco

Chà đỉnh quá bác chain , Âcura tiếng tăm lẩy lừng .Lại 4pô nữa . Cho tí nội thất đi bác
Bác khiêm tốn quá, 3.5 của bác kém tí ti thôi, mà ở VN như bác còn oai hơn cưỡi TL ở bển :D

Hạng C
27/11/07
516
1
0

nhìn đẹp quá, các đây 1 năm ba em có ý làm chú này về ấy chứ (hàng lướt). Nhưng máy chú là 3.2 mới đau chớ.