Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mylink trên Captiva Revv

Hạng D
9/12/14
1.317
1.031
113
mỹ linh theo ko kịp nhà Táo, bản IOS cao nhất của nhà Táo thì Mỹ Linh chưa nhận đc. do em ko dùng hàng Táo nên em nhớ là 9.02 mỹ linh thích hơn bản mới nhất, a check lại dùm em xem con Táo nhà anh 9.?
Sao mình mới đổi đt ip6s plus cắm vô mylink nó chẳng hiện lên menu gì cả( đúng hơn là hiện cái biểu tượng ipod...).Trước đó xài Android cắm vô xài ko có vấn đề gi cả.

• Like
Reactions: Hieneken2010
Hạng B2
27/3/16
103
74
28
48
mỹ linh theo ko kịp nhà Táo, bản IOS cao nhất của nhà Táo thì Mỹ Linh chưa nhận đc. do em ko dùng hàng Táo nên em nhớ là 9.02 mỹ linh thích hơn bản mới nhất, a check lại dùm em xem con Táo nhà anh 9.?
Ip6s plus của mình đã up firmware mới nhất, 9.3.5

Hạng B2
27/3/16
103
74
28
48
Sau khi kiểm tra lại setting trong Mylink của mình, thử bỏ check Usb autoplay thì mylink đã nhận đc IP.Thanks all

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.031
113
Hay quá, cám ơn a đã chỉ thêm cho em 1 kinh nghiệm :)
Chúc mừng anh đã mò thêm đc 1 góc khuất của vợ bé :D
Sau khi kiểm tra lại setting trong Mylink của mình, thử bỏ check Usb autoplay thì mylink đã nhận đc IP.Thanks all

• Like
Reactions: Hieneken2010
Hạng C
6/3/12
803
451
63
Iphone thì dùng ok hết nha bác. Chỉ có thèn android thì rắc rối chút (vì lỗi IP Việt Nam). Nhưng hiện tại google map đã cho tải ứng dụng tại VN rồi nên có thể dùng mượt mà.:3dchongchong:
Hôm nay tình cờ mới biết được cái Video clip của em hướng dẫn cài kết nối Android với Mylink và anh đã làm được rồi. Nhưng hình như chỉ xem bản đồ, điện thoại và danh bạ. Anh thấy có một số các ứng dụng khác như Youtube;... hiển thị trên màn hình Mylink thì làm thế nào hả em?

• Like
Reactions: Thành Trạng
Hạng C
6/3/12
803
451
63
Mylink trên Cap Revv 2016 phải nói một từ là tệ.
IOS thi không xài không biết,
Android thì nghe đâu chỉ chấp nhận 5.0 chứ 4.0 cũng không được, 6.0 cũng không. giờ đang dùng một cái sony android 4.1.2 , 2 cai lg va nexsus 7 2013 android 6.0 không cái nào cài adnroid auto được
Win 10 mobile cũng không, cái lumia 1520 coi như bỏ luôn.
coi phim thì xe chạy là tắt, còn đúng một chức năng nghe nhạc.
GM quảng cáo Mylink cho cố vào, android sắp ra 7.0 rồi mà giờ chỉ kết nối với 5.0 thì chơi với ai. không lẽ bỏ đt mới mua đt cũ xài.
Điện thoại của mình Samsung dùng Android 6.0.1 hôm nay cài Android Auto ngon lành :)

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Hôm nay tình cờ mới biết được cái Video clip của em hướng dẫn cài kết nối Android với Mylink và anh đã làm được rồi. Nhưng hình như chỉ xem bản đồ, điện thoại và danh bạ. Anh thấy có một số các ứng dụng khác như Youtube;... hiển thị trên màn hình Mylink thì làm thế nào hả em?
Dạ Youtube thì em chưa thử. Tại quan trọng cần cái vietmap. Em test thử rồi trả lời anh cũng như mọi người nhé.

• Like
Reactions: quyet_tam
Hạng B1
11/10/15
83
85
18
38
Mylink của captiva mà thèm. Mylink của mình bị cắt hết gps , map. Giờ thay không biết có ảnh hưởng gì hệ thống không vì mình thấy cài đặt khoá cửa, chống trộm thông qua mylink.