Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mylink trên Captiva Revv

Hạng C
1/4/09
793
165
43
Điện thoại Note 5 của mình dùng từ trước tết tới giờ vẩn kết nối với Mylink được. Hôm nay mình kết nối máy với Mylink thì điện thoại báo update autoandroid, khi mình chọn update thì điện thoại báo quốc gia của bạn k hổ trợ và buộc chọn exit. Mình kết nối hoài không được, có cách nào kết nối lại được không các anh?

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Cái dvd của colorado 2015 thấy in cái hình bluetooth, nhưng bên trong lại xi đèn đèn (đúng là treo đầu dê bán thịt chó). Có cái dvd thấy hiện chữ mylink tưởng hoành tá tràng, hóa ra là cái đại tràng (toàn phân), chỉ mỗi nghe radio, fm, nhạc usb chấm hết. Mấy cái cần thiết thì xẻo hết mịa: thoại rảnh tay, gps, camera de, bluetooth, ...

• Like
Reactions: ColoradoLTZ-vip
Hạng B1
11/10/15
83
85
18
38
Cái dvd của colorado 2015 thấy in cái hình bluetooth, nhưng bên trong lại xi đèn đèn (đúng là treo đầu dê bán thịt chó). Có cái dvd thấy hiện chữ mylink tưởng hoành tá tràng, hóa ra là cái đại tràng (toàn phân), chỉ mỗi nghe radio, fm, nhạc usb chấm hết. Mấy cái cần thiết thì xẻo hết mịa: thoại rảnh tay, gps, camera de, bluetooth, ...
Mình dùng Colo 2015 high Country mylink có bluetooth, usb, nghe điện thoại qua bluetooth. nhé bạn

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Mình dùng Colo 2015 high Country mylink có bluetooth, usb, nghe điện thoại qua bluetooth. nhé bạn
Xe em LTZ AT em kết nối điện thoại xờ mát phôn qua cáp thì nó nói là không hỗ trợ kết nối. Nghe nhạc qua usb mà thi thoảng nó còn dở chứng, đang nghe nó tắt ngóm đi, tắt nguồn rồi bật lại thì lại hát bình thường nhưng nó lại nhảy về bài đầu tiên.
Bác kết nối như nào hướng dẫn em thử phát xem sao, hay xe em phiên bản thấp hơn nên nó xẻo mất tiêu luôn

Tập Lái
10/3/17
8
0
1
53
Vung Tau, Vietnam
Cruze ở VN mylink không thể kết nối với carplay được. Chỉ có Captiva là được thôi. Cruze cái màn hình 7 inch chỉ để nghe nhạc thôi, thật phí.