Hạng D
11/11/16
1.159
1.007
143
46
đáng lẽ ra STi nguyên bản nên làm cánh gió như thế này, nhìn đẹp và thể thao hơn nhiều kiểu hiện tại. Con S209 này ko biết có phiên bản màu khác ko, chứ em thấy mâm vàng đồng đi với xe màu trắng ko đẹp lắm, nếu là màu đen hoặc màu xanh Subaru thì đẹp hơn rất nhiều.

2008-subaru-impreza-wrx-sti-photo-221319-s-1280x782-photo-457423-s-original.jpg
bài của bác chủ thớt có ghi đó bác, xe được bán ra chỉ 2 màu: trắng và xanh đặc trưng của Subaru

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Những mẫu sabura ởvn chẳng ưng đc mẫu nào nhìn xấu vl

Ra đường thấy có mấy e saburu có cái Baga mui nhìn như cái thành cầu to đùn...! Nhiều xe thẩm mỹ kém
là Subaru bác ơi. Nick tiếng ngoại quốc mờ cái tên hãng xe viết 2 còm sai cả 2 mà ko cái nào giống cái nào. Kkkk.
đẹp, xấu tuỳ mắt nhưng nếu bác ở SG và rảnh thì hôm nào em mời bác cf xong lái thử xe thì hiểu tại sao xe vừa xấu vừa đắt nhưng vẫn nhiều người thích sở hữu và cầm lái em nó.

Hạng B2
17/9/15
208
239
43
Con Sti này giống con Wave 2 bánh nhể, có mỗi cái động cơ cũ mèm mà nhai đi nhai lại hơn chục năm, bủn xỉn ko dám thay mới. Mỗi năm "tăng" mã lực bằng cách thay tem, vành rồi tăng giá. Mấy phiên bản li mít hiệu suất cao ko # trò hề khi tăng đc nhõn 30 ngựa.
Nói chung đến fan 1 thời như em giờ còn đâm ngán ngẩm với con này. Chả buồn để ý mấy tin tức của nó nữa vì thừa biết năm này qua năm # vẫn chỉ xài cái động cơ cũ mèm, yếu xìu lạc hậu.

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
là Subaru bác ơi. Nick tiếng ngoại quốc mờ cái tên hãng xe viết 2 còm sai cả 2 mà ko cái nào giống cái nào. Kkkk.
đẹp, xấu tuỳ mắt nhưng nếu bác ở SG và rảnh thì hôm nào em mời bác cf xong lái thử xe thì hiểu tại sao xe vừa xấu vừa đắt nhưng vẫn nhiều người thích sở hữu và cầm lái em nó.
Hí hí, bác ở đâu vậy?? E đang dành tiền để chuẩn bị lên đời nên muốn học hỏi ít kinh nghiệm thực tế về dòng xe này.

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Con Sti này giống con Wave 2 bánh nhể, có mỗi cái động cơ cũ mèm mà nhai đi nhai lại hơn chục năm, bủn xỉn ko dám thay mới. Mỗi năm "tăng" mã lực bằng cách thay tem, vành rồi tăng giá. Mấy phiên bản li mít hiệu suất cao ko # trò hề khi tăng đc nhõn 30 ngựa.
Nói chung đến fan 1 thời như em giờ còn đâm ngán ngẩm với con này. Chả buồn để ý mấy tin tức của nó nữa vì thừa biết năm này qua năm # vẫn chỉ xài cái động cơ cũ mèm, yếu xìu lạc hậu.
STi dành cho dân chơi con nhà nghèo ( giống wave)
bác giau rồi nên chuyển sang GTR đi, hay lên Pỏche luôn..
con EJ125 dễ độ, nên vẫn bán cho các cháu nó chơi..
con S209 này là một dạng độ chính hãng..đồng thời mang tính sưu tầm..

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Hí hí, bác ở đâu vậy?? E đang dành tiền để chuẩn bị lên đời nên muốn học hỏi ít kinh nghiệm thực tế về dòng xe này.
E ở Sài Gòn bác.
số đt e trên avatar.
bác ở sG hay đâu gần SG thì cuối thàn e đánh xe qua mời bác cf

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
E ở Sài Gòn bác.
số đt e trên avatar.
bác ở sG hay đâu gần SG thì cuối thàn e đánh xe qua mời bác cf
Thanks bác, cơ quan e ở Q.4