Hạng B2
13/4/10
384
0
0
hỏng hỉu sao phutinh cũng đòi kinh doanh kéo xe chuyến pt.dl này, rồi thêm ÉP OĂN. nhưng hầu như ai cũng điều hỉu là đó là những lời chém cho vui thớt, chém để có chiện mà xôm tụ. chả có vấn đề gì. Rồi lại cũng có xe khi đi ỌP ẸT đôi khi xe hỏng hóc, gẫy láp sôi két nước, hư hộp số, lật xe, sự cố mất lái, hay vấn đề đi off người về trước, kẻ về sau, khi họ có việc gia đình hoặc chiện gì đó v.v. nói chung chả có vấn đề gì phài bàn, phải cãi. NHƯNG, riêng DA ĐỎ thì khác . sao vậy mấy offroaders, mấy jeepers của iem ơi ? HỄ có một động tĩnh gì là hè vô BÀN, CẢI, CHÉM, CHỬI, v,v và v.v. iem cũng đâu có khác gì với mấy a đâu ? RFC : TRONG VOCANO thi bài ss 5 dể LẬT XE, ai cũng cười và chém vui rôm rả, hào thời đại hư xe gãy này gãy nọ tè le. cũng bình thường. xe DANHMOCHOA thi bài ss 5 cũng gãy khúc thước lái, chiện bình thường trong OFFROAD, phụ tình chiến cung vừa rồi cũng gãy láp, bình bia với xe khủng cũng gãy láp. xe thúy bình thì bịnh nhìu hơn , hư đủ thứ.. nói chung cũng bình thường. nhưng da đỏ cũng lại khác. gãy láp thì nói mầy chạy phang quá, sứt cái bát cầu cũng nói xe mày tệ quá, cong chữ a : mầy chạy như......... nói chung các bác phân biệt đối xử hay sao ý hay là vì da đỏ rất được các bác thích chém và chém da đỏ sướng cái tay ah ? cung di linh phan thiết này mình không bít chắc là đi hay không , nhưng máu thì lúc nào cũng sẵn sàng. nên da đỏ chém theo phụ tình và ép oăn đòi kinh doanh kéo xe, ấy thế mà ép oăn và phụ tình ÉO ai vung dao chém mà da đỏ mới thò cái đầu vào thớt này là bị chém như cái máy say sinh tố. NÈ nói thật nhé, các bác cứ ngẫm nghĩ nhớ lại từ lúc da đỏ đi off tất cả các chuyến với xe 14259, và xe hiện nay thì thay bao nhiu cây láp, bao nhiu cái chữ thập láp với tần suất off điên loạn chứ không nhẹ nhàng nhé một năm da đỏ chỉ tốn có 15 đến 20 chai sửa xe cho các chuyến off. thì xe ai ngon hơn các bác nhé. chém qua chém lại cho vui thớt thôi. trình ai íu thì đừng rút kiếm ra QUƠ để rồi cao thủ chém lại không đỡ được thì quay sang chửi miệng, vậy thớt này đem ÉP OĂN và PHUN TINH ra trảm trước về cái tội kinh doanh kéo xe và THỰC PHẨM, XĂNG mà chưa có giấy phép của offroaders và bộ đội chủ lực. em hôm nay vì quá bưc xúc nên mới rút kiếm chém loạn xạ, cao thủ nào võ công thâm hậu thì né được còn ai íu thì RỤNG thoai.

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
hôm qua múc nói mầy mà đi chưa chắc tụi tao cho tham gia . làm gì ghê vậy, iem hỏi a múc có dám nói câu đó với người khác không. ? ai cũng có lòng tự trong hết a ah . múc nói vậy chi cho mích lòng. da đỏ cảm thấy thích, cảm thấy xe mình chiến được thì tự tin chơi thôi, có quyền gì mà cấm vậy. nếu không thích mấy anh cứ đi trước da đỏ đi sau without trợ giúp ok ? xe hai TỜI KHỦNG, hai bình ACCU 120 AMP , máy phát khủng nữa lo gì phải nhờ các bác nhỉ, da đỏ xưa nay đi off một mình cũng ít có chã nên quen rồi,

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Hinhi... Chém vui thôi, tại Da đỏ dễ thương, sống thật nên anh em mới hè nhau chém! Vui mà. Vậy mà éo nghĩ ra, có được chém là may mắn rồi. Không có gì buồn hơn những comment của mình éo được ai quan tâm hay khi mình post bài éo ai dám chém hoặc éo ai thèm chém! :) ... Mà sinh hoạt trong offroad mấy đối tượng đó thì đầy! :))
Anh em chỉ sợ Da đỏ khi vào cung khủng đừng hăng tiết vịt quá mà mất kiểm soát, kinh nghiệm nhiều rồi nên e thấy Da đỏ nên đi nhẹ nhàng thôi. Đường khủng, vào cung thì giống như mình chơi game vậy, vui lắm, khí thế lắm... Nhưng phải nhớ rõ là game này mình chỉ có Một mạng... Cố mà giữ :))
Em bây giờ IQ có vẻ khá hơn nên đi rón rén lắm nên cũng may các chuyến đều bảo toàn mạng :), chuyến rồi chỉ bị tèo bộ côn... Lý do là bộ cảm biến chân côn làm việc không tốt... Đã thay mới, hy vọng chuyến này ok :))
Da đỏ vui đi! Cheer...

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
bất quá thì kiếm máy cày, máy xúc kéo ra lo gì. mà kiếm éo ra cứu hộ bỏ xe đó vài ngày lun cũng éo sao. dân chơi mà bịnh éo gì cữ.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
truongjeep nói:
bất quá thì kiếm máy cày, máy xúc kéo ra lo gì. mà kiếm éo ra cứu hộ bỏ xe đó vài ngày lun cũng éo sao. dân chơi mà bịnh éo gì cữ. 
Không ai bỏ ai đâu, nếu Da đỏ đi thì e xin đi sau Da đỏ làm hậu cần, có gì có tời đuôi kéo e là e yên tâm rồi! :))
Xe không quan trọng...con người mới quan trọng!

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Á đù, xe F1 có cảm biến chân côn luôn ta, giờ em mới biết ;)
@ Hôm nay ai làm gì mà anh Trường Láp bức xúc dữ, em hiểu tính anh em, lúc bác Trường đạp quá thì lo cho bác và xe cộ nên mới nói thế, thử hỏi hư xe giữa rừng anh em cũng phải vào mỗi người 1 tay, rón rén tí vậy mà đi tới nơi về tới chốn. Chứ mình chơi offroad mà khi đụng chuyện ai cũng bỏ mình đi trước hông thèm cứu kéo thì khi đó mới phải xem lại thôi. Bây giờ lo làm xe cho ngon, kiểm tra tời, cáp...chuẩn bị đón bộ đội chủ lực từ HN vào nhé :)

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
mấy bác khác CHÂN TO là mọi người cảm thấy bình thường nhưng da đỏ CHÂN TO là cái gai của mọi người. . giờ e mới rút kinh nguyệt ra rằng, hễ sau này e có tham chiến cung nào thì có hai đều e phải làm, thứ nhất chịu khó đi trước hoặc đi sau, thứ hai trang bị TÂN RĂNG cũng chưa đủ mà phải trang bị THẬT TẬN RĂNG. Để trước hết mình cứu mình

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Da đỏ chuẩn rồi!
Cần trang bị tận răng. Vào rừng thì phải dựa vào bạn thân trước, tức thân ai nấy lo :)), sau đó mới đến anh em :))
Offroad nếu muốn nhanh gọn thì đúng là rất cần Chân To. Đó chỉ là điều kiện cần. Điều kiện đủ nữa là Não cũng phải To! :))
Lúc trước mình cũng hay Chân To nhưng Não Nhỏ, giờ To hơn được tí rồi :))

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
@Trường láp:THương mài mà mài ko biết. Vậy thì chiến đi cưng.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
mucachai nói:
@Trường láp:THương mài mà mài ko biết. Vậy thì chiến đi cưng.
Thương mà cứ oánh hoài thì ai mà hiểu! :))