Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
mucachai nói:
Em hóng hớt bên FB, gần giờ cuối chỉ còn mấy cái xe lò tôn, ống nước là tham gia chinh chiến. Còn lại sẽ tham gia giao lưu, chụp ảnh lấy tư liệu để...
Quả thật là hơi buồn tí, nhể.
Anh chỉ đc cái khéo lo. Vui chung, ai không đi mất phần gáng chịu.
Em thấy ngót ngét 10 xe rồi. Không khéo kẹt xe thì khốn.

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
dù sao thì chuyến dilinh phan thiết này cũng nên xem là giải SAT 2013. ae SAIGON ra BẮC được mấy ae H.N đón tiếp đông vui hoành tráng nên trong này ae mình cũng thế. tham gia đông cho vui và khoáy đông môn này lên đê các pác. im ắng quá, binhbeer đấu giá múc.....đâu rồi xôm tụ lên đê

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
truongjeep nói:
dù sao thì chuyến dilinh phan thiết này cũng nên xem là giải SAT 2013. ae SAIGON ra BẮC được mấy ae H.N đón tiếp đông vui hoành tráng nên trong này ae mình cũng thế. tham gia đông cho vui và khoáy đông môn này lên đê các pác. im ắng quá, binhbeer đấu giá múc.....đâu rồi xôm tụ lên đê
Mấy cái tên ông nhắc là thành phần chính không thể thiếu rồi.
Nhắc tên khác đi pa.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Chơi thui mà các bác , có gì đâu mà nặng nề thế ! Xe bồ hóng theo thông tin sơ bộ như sau (cái này em mới hóng được) :
1. Land béo bán chuyên 3 - 5 xe
2. Xe đấu 3 - 4 xe
3. ATV 3 xe
4. Cào cào 15 xe làm thông tin liên lạc di động và làm nóng .
5. Wave chụp hình 5 xe .

Về địa điểm cắm trại của anh em bồ hóng xe là địa điểm sau , để tránh sung đột với dân địa phương nên anh em sẽ cắm trại cách khu dân cư khoản 4 - 5 km .
Nam bắc cùng off Phan Thiết - Di Linh
Rất thiên nhiên, giao lưu tẹt ga luôn không phiền đến ai .​
Hình ảnh cách đây 1 năm​
Về thành phần bồ hóng chuyến này là toàn là dân phược nên hậu cần anh em phải biết như thế nào , beer mỗi xe/1 thùng , lương thực tự lo .​

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
otosaigon nói:
Em thì mùng 6 và 7 tháng 9 phải có mặt ở nhà ...nên tham gia đội bò hóng... :D
Vậy sáng mùng 8 lên sớm hóng tiếp nghen :D

Hạng D
24/11/06
3.931
19.097
113
Vietnam
truongjeep nói:
hôm qua múc nói mầy mà đi chưa chắc tụi tao cho tham gia . làm gì ghê vậy, iem hỏi a múc có dám nói câu đó với người khác không. ? ai cũng có lòng tự trong hết a ah . múc nói vậy chi cho mích lòng. da đỏ cảm thấy thích, cảm thấy xe mình chiến được thì tự tin chơi thôi, có quyền gì mà cấm vậy. nếu không thích mấy anh cứ đi trước da đỏ đi sau without trợ giúp ok ? xe hai TỜI KHỦNG, hai bình ACCU 120 AMP , máy phát khủng nữa lo gì phải nhờ các bác nhỉ, da đỏ xưa nay đi off một mình cũng ít có chã nên quen rồi,

Bác này là ai mà có vẻ khẳng khái quá. Anh Múc vui tính lắm.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
@ JBL: anh ấy đây. Tên thường gọi Truongjeep, nhũ danh "Trường láp" :D, biệt danh "king of water"...

Hạng D
24/11/06
3.931
19.097
113
Vietnam
TOY nói:
@ JBL: anh ấy đây. Tên thường gọi Truongjeep, nhũ danh "Trường láp" :D, biệt danh "king of water"...

Các bác cho em hỏi xe bị lật thế này là do bác ấy xui hay bị ai xúi bậy ạ ? ko có seat belt thế này thì có ngày lên bàn thờ sớm vì xe đè.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Hình này là đang thi chứ không phải đi chơi nên hông có ai xúi được, xe lật là do đang tời lên dốc, tời hết chịu nổi và xe tắt máy nên bị tuột và quay ngang dẫn đến lật.