Đánh Giá Xe Nản xe hàn quá,

Hạng B2
13/7/16
224
148
43
Biên Hòa Đồng Nai
Xe hàn thì em đang sử dụng nè.... nhưng nói chung là nản toàn tập. Cứ hay lỗi lặt vặt. Riếng cũng hết ham.
xe cũ xe nào k hư? có ông anh cũng fan xe nhật đặt biệt không biết thế nào cứ nghe người ta phán Toyota mua về nó hư, lỗi tùm lum hết chuyện này tới cái khác. máy lạnh, điện chốt cửa, thắng, mâm ket nước, nhiệt độ cao hơn người ta, đồng hồ lúc báo lỗi lúc không?
xe nào cũng hư cũng lỗi ah. Toyota bị lỗi vừa xuất xưỡng luôn chứ không phải không có đâu. Hãng đã thu hồi hàng chục ngàn xe lại để khắc phục. Toyota chỉ còn thương hiệu mà thôi.

• Like
Reactions: Gatevalve
Hạng C
16/9/15
850
1.416
113
Buồn và thất vọng vì mình rước phải xe hàn Xẻng, em lần đầu làm chủ chiếc xe và hạnh phúc khi có vợ hai .phải nói sự sung sướng nào bằng khi đươc cầm lái chính chiếc xe của mình. Măc dù em là tài xế 12 năm kinh nghiệm chạy rất nhiều xe cao cấp nhất hiện nay. Nhung mo ước duoc làm chủ mot chiếc xe cho riêng mình là sung sướng rồi. Vậy là em quyêt tâm mua một em kia morning si 2016 ,ngày đầu lấy xe về leo lên xe em chạy rất là kỹ càng cưng xe còn hơn con vợ của em luôn, vậy là sụ sung sướng của em cũng duoc vai tháng đầu ngọt ngào rồi những tháng sau xe bắt đầu kêu dàn gầm rồi đến dàn đồ mủ của xe cũng kêu rả rít nghe ồn ko biết phải làm sao đem vào hãng thì hảng phán một câu xe bình thường mà anh rồi chấp nhận sống chung với lũ. Chạy duoc 30000km thi kêu hộp số bạc đạn bi t gì đó dem vào hãng báo anh phải thay nguyên bộ nồi côn ly hợp hết 4 triệu rồi cắn răng va thất vọng chấp nhận thay luôn, ko biết thời gian tới em có làm máy luôn ko nữa em lo quá mấy bác oi .em khuyên mấy bác nào mua xe hàn hãy suy ngji lại đừng nhu em mà ôm cục buồn và ấm úc
Bác chụp hình, để Bác chứng minh người thật việc thật-> chứ mọi người đang nghĩ Bác bài xích xe Hàn !. :)
1. Xe che bảng số.
2. Hóa đơn thay đồ tại hãng
Bác sửa tiêu đề lại để Anh em bớt ném đá, ví dụ:
Nản xe kia morning quá,

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
16/9/15
850
1.416
113
Em xin lỗi các bác đã có xe ôtô. Riêng em thi em cũng không phải giàu có gì nên cố gắng lắm mơi mua một chiếc xe cỏ che mua che nắng. Bởi vậy em biết thế nào là bảo dưỡng va chạy xe thế nào để chiếc xe bền và tốt. Cái chính o đây la linh kiện lăp ráp nên một chiếc xe có vẻ ko ổn cho lăm .bởi vậy xe em nó bị vậy em hoang mang thôi va muốn các bác cho em lời khuyên cũng nhu khích lệ tinh thần em để được chung sống với em nó thêm một thời gian thanks các bác chia sẻ
Cố lên Bác, lỗi phải gì đây - hê hê. :)
Nếu đúng Bác đi (không phải giao cho người khác) mà phải thay li hợp trong tầm 30,000 km thì hơi sớm.

Chỉnh sửa cuối: