Đánh Giá Xe Nản xe hàn quá,

Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
Chua mua xe em nghĩ xe hàn bây giờ ngang xe nhật và có thể hơn em ko phải bài xích xe của hãng nào mà em là người đang sử dụng xe hàn em cảm nhận về xe hàn nhu the nào em rõ .còn bác nào sử dụng xe hàn các bác ko dám lên tiếng hay sợ mình lở mua rồi nên chấp nhận thôi
bác nói vậy là không chuẩn rồi, đồng ý là xe nhật hơn xe hàn về kỹ thuật và luyện kim nhưng em nghĩ ở mức 8/10 là cùng. cái này hơi võ đoán nhưng vì em cũng là dân kỹ thuật và cũng biết ít nhiều về xe. thú thật là do cũng không có nhiều tiền nên sau khi n/c kỹ em chọn con gezt 1.1 nhưng lúc đó ko còn hàng mới nên em mới chọn morning sport 1.1 form cũ của a hải ráp, cũng mang máy của hyundai.em mua tháng 12/2012 và rất hài lòng với tầm giá đi ko hư hỏng gì. đến cái bình acquy solie theo xe đến nay đã 5 năm vẫn giữ điện tốt. do là dân kt nên sau khi vào hảng 1 vài lần đầu sau đó em tự tay chăm sóc thay lọc ,nhớt, lọc bụi....ktra vệ sinh thắng đĩa. em thấy mọi thứ tạm ổn ra cao tốc vẫn lên 100km ko rung rẫy gì chỉ có điều khi đó vòng tua máy cao 3000v/ph và khung gầm,thân vỏ mỏng cũng lo khi lỡ va chạm thui. có một điều hơi bực mình lúc mới mua là nước rữa kính cứ rỉ ra hoài em phải rút cái họng chổ đổ nước ra thay một cái ron mới dày hơn tí ép mạnh vào là ok lun.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Bạn em vừa rước 1 em AT đời 2015 đã chạy được hơn 42000km, sau khi lấy có đem ra hãng kiểm tra mọi thứ và đang thấy rất Oke ạ. Chắc bác bị dính vào số ít xe bị lỗi rồi, chia buồn ạ

Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
Không chừng dưới capôt máy là ... Opel (GM) nhé, nhưng máy nầy đích thị là Đức chứ không phải Nhật Hàn gì ráo. Thí dụ trên toàn bộ Opel CDTI là máy nhật Isuzu đó các bạn, lạ chưa