Đánh Giá Xe Nản xe hàn quá,

Hạng B1
10/1/17
84
36
18
36
Chắc là kinh doanh không giấy phép rồi bác ơi :D
Bảo là xe cưng hơn vợ mà bắt em nó cày bừa cường độ hơn 4000km/tháng như thế thì thật là phi lý quá :(
chuẩn quá Bác...

Hạng B1
10/1/17
84
36
18
36
Chua mua xe em nghĩ xe hàn bây giờ ngang xe nhật và có thể hơn em ko phải bài xích xe của hãng nào mà em là người đang sử dụng xe hàn em cảm nhận về xe hàn nhu the nào em rõ .còn bác nào sử dụng xe hàn các bác ko dám lên tiếng hay sợ mình lở mua rồi nên chấp nhận thôi
Bác nói zậy là ko đúng đâu tui cũng đang sử dụng xe hàn đây bảo hành đầy đủ là ok???chỉ việc đổ xăng chạy thôi...

Tập Lái
13/2/12
6
6
3
hôm qua có việc nên mượn con morning MT của ông em mua mới 12/2016 đi về là 300km đường nhựa. chỉ thấy ồn do lốp vọng vào thôi chứ k thấy nhựa nhõm j kêu cả. xe chạy hơn 35k rồi mà xe đó xe chung nên chỉ thay nhớt và đổ xăng. thậm chí hôm qua nước rửa kính còn ko còn. trong xe thì cát và đất dày như thảm. xe chạy bốc vãi luôn ... kkk

Hạng B2
20/5/16
402
202
43
43
Mình có thằng em có con xe ỉn chạy đến 100 ngàn kilomet mả co lam bố nồi côn ly hợp gì đâu cư thay nhớt đúng km là chạy ,chạy hoài không hu chỉ thay vỏ thôi
em nghĩ pác này là mật thám của xe nhật đưa ra để nói dìm xe hàng xuống, em có bằng năm 2006 , hiện taị cũng sử dụng qua xe hàn matiz 2 năm , đi làm thừng xuyên từ nhà đến cơ quan 30 cây số , em thay nhớt và phụ tùng sơ sơ thui, hộp số em chưa nghĩ tới luôn , pác nên post hinh cho anh em trên đây xem , để rút kinh nghiệm, chứ nói không chứng cứ thì ai mà tin,vì các pác trên đây hầu như ai cũng có sử dụng xe hàn , có gì xin lổi pác trước

• Like
Reactions: hochocnuahocmai
Hạng D
4/10/12
2.181
3.508
113
chất xe buoi sang còn thua cả wagon
Đù, LCv cởi con phò TTien sao biết con wagon với buổi sớm!
Mẹ cái thớt từ t1/17
Anh chủ thớt bỏ mẹ cái xế hay bán sắt vụn thôi, lấy tiền mua con ware tàu đi uber cho nó lành!

18/7/17
3
0
1
KÍnh thưa các Cụ

Em đang định lấy lại con kia forte sx số sàn đời 2013 đi được gần 5 vạn. Kính nhờ các cụ đã đi xe này cho Em xin ít ý kiến.
1. Lưu ý chất lượng xe, các lỗi hay gặp
2. Gía tiền bao nhiêu hợp lý
Em là lái mới, non kinh nghiệm mong được các cụ chỉ bảo.

Hạng D
4/10/12
2.181
3.508
113
KÍnh thưa các Cụ

Em đang định lấy lại con kia forte sx số sàn đời 2013 đi được gần 5 vạn. Kính nhờ các cụ đã đi xe này cho Em xin ít ý kiến.
1. Lưu ý chất lượng xe, các lỗi hay gặp
2. Gía tiền bao nhiêu hợp lý
Em là lái mới, non kinh nghiệm mong được các cụ chỉ bảo.
Tư Hãn lấy xe Tung Của mà đi, đi chi xe hèn!?

Tập Lái
24/4/15
2
1
3
36
Tân Uyên
Trước hết xin chia sẻ với cụ về việc xe mới đi 30.000km đã hư hỏng lớn. Nhưng em nghĩ cụ không nên quơ đủa cả nắm thì tội cho xe Hàn nói chung, bởi vị cụ cũng biết doanh số bán xe Hàn hiện nay ở VN và thế giới lớn như thế nào. Trong các khảo sát đánh giá chất lượng xe hơi cũng như khảo sát về mức độ hài lòng của khách hàng trên thế giới thì xe Hàn không hề thua kém xe Nhật, thậm chí có các kết quả khảo sát xe Hàn vượt trội xe Nhật.
Xe của cụ em nghĩ là không may mắn nằm trong tỉ lệ rất nhỏ xe bị lỗi thôi. Nếu như cụ nói xe Hàn chiếc nào chất lượng cũng kém như xe cụ đang đi thì cụ nghĩ xem họ có bán được với số lượng xe lớn như vậy không? Cụ phải suy nghĩ kỹ trước khi phán xét chứ! Cụ thấy không? Diễn đàn này người đi xe Hàn rất rất nhiều, họ vào phản đối ý kiến chủ quan có phần bảo thủ của cụ nhiều đến gần 30 trang thấy không??
Em cũng là 1 người đi xe Hàn, em cảm thấy với số tiền mình bỏ ra so với các xe khác là xứng đáng. Xe Hàn bây giờ chất lượng rất ổn, giá thành dễ chấp nhận.
Cụ là dân tài xế, nhưng có lẻ cụ chỉ chạy toàn xe sang, chưa chạy xe Hàn nào khác ngoài con xe cụ vừa mua nên cụ mới phán 1 câu xanh rờn và bảo thủ như vậy.