Tập Lái
13/5/13
27
2
3
Re:Nâng cấp âm thanh cho Bently

Em chào bác HP, do không ở SG nên em không thể đến trực tiếp cửa hàng của bác, thông qua đây em nhờ bác tư vấn và đánh giá hộ em chất lượng loa JL audio
cụ thể là 2 dòng loa
JL audio C3-650
Continuous Power Handling (RMS)75 W
Peak Music Power225 W
Recommended RMS Amplifier Power (per Ch.)25 - 150 W
System Efficiency90.0 dB @ 1 W / 1 mSystem Nominal Impedance4 Ω
System Frequency Response48 Hz - 25 KHz ± 3 dB
Và:JL audio C5-650
Continuous Power Handling (RMS)75 W
Peak Music Power225 W
Recommended RMS Amplifier Power (per Ch.)25 - 150 W
System Efficiency89.5 dB @ 1 W / 1 mSystem Nominal Impedance4 Ω
System Frequency Response48 Hz - 25 KHz ± 3 dB
em cám ơn bác nhiều

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

newcbr nói:
HP Stereo nói:
newcbr nói:
HP Stereo nói:
newcbr: Em ko có ampli zin theo xe của Merc S bác ơi. Em chỉ có amp rời thôi.
bác xem có gắn vô mec được kg bác .có ai gắn chưa hả bác
Em vẫn làm hoài đó bác.
đia chi ở đau vậy bác. Pm cai gia vô mail cua e. [email protected]
Số 10, đường 15, q7. Gần Lotte Mart đó bác.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

vuongnam nói:
Em chào bác HP, do không ở SG nên em không thể đến trực tiếp cửa hàng của bác, thông qua đây em nhờ bác tư vấn và đánh giá hộ em chất lượng loa JL audiocụ thể là 2 dòng loa JL audio  C3-650Continuous Power Handling (RMS)75 WPeak Music Power225 WRecommended RMS Amplifier Power (per Ch.)25 - 150 WSystem Efficiency90.0 dB @ 1 W / 1 mSystem Nominal Impedance4 ΩSystem Frequency Response48 Hz - 25 KHz ± 3 dBVà:JL audio  C5-650Continuous Power Handling (RMS)75 WPeak Music Power225 WRecommended RMS Amplifier Power (per Ch.)25 - 150 WSystem Efficiency89.5 dB @ 1 W / 1 mSystem Nominal Impedance4 ΩSystem Frequency Response48 Hz - 25 KHz ± 3 dBem cám ơn bác nhiều      
C5 là dòng cao cấp hơn nên chất lượng cao hơn đó bác.

Tập Lái
13/5/13
27
2
3

Thanks bác, em định làm 1 bộ JBL ngưng hôm qua đọc được cái bài này của bác từ năm 2010
<span style=""background-color: #ff6600;"">Loa xe hơi nào được giới nhà nghề yêu thích nhất</span>
<span style=""background-color: #ff6600;""> Đây là kết quả được khảo sát của tạp chí chuyên đề của tạp chí CAR AUDIO MAG từ một diễn đàn âm thanh xe hơi với các thành viên đa phần là dân chuyên nghiệp với nhiều năm kinh nghiệm lắp đặt, thi đấu âm thanh ô tô. </span>
<span style=""background-color: #ff6600;"">[style="background-color: #ffffff;"]em thấy loa JL audio được đánh giá cũng rất cao nên quyết định chuyển sang dùng loại này, trong quá trình chọn loa có gì khó khăn em lại xin nhờ bác.</span>
[/style]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/2/12
1
1
8

HP Stereo nói:
newcbr nói:
HP Stereo nói:
newcbr nói:
HP Stereo nói:
Em vẫn làm hoài đó bác.
cám ơn bác .mai mình ghé

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

newcbr nói:
HP Stereo nói:
newcbr nói:
HP Stereo nói:
newcbr nói:
HP Stereo nói:
Em vẫn làm hoài đó bác.
cám ơn bác .mai mình ghé
Dạ, hẹn bác ngày mai.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

vuongnam nói:
Thanks bác, em định làm 1 bộ JBL ngưng hôm qua đọc được cái bài này của bác từ năm 2010<span style=""background-color: #ff6600;"">Loa xe hơi nào được giới nhà nghề yêu thích nhất</span><span style=""background-color: #ff6600;""> Đây là kết quả được khảo sát của tạp chí chuyên đề của tạp chí CAR AUDIO MAG từ một diễn đàn âm thanh xe hơi với các thành viên đa phần là dân chuyên nghiệp với nhiều năm kinh nghiệm lắp đặt, thi đấu âm thanh ô tô. </span><span style=""background-color: #ff6600;"">[style="background-color: #ffffff;"]em thấy loa JL audio được đánh giá cũng rất cao nên quyết định chuyển sang dùng loại này, trong quá trình chọn loa có gì khó khăn em lại xin nhờ bác.</span>
[/style]
Ok bác.

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

vuongnam nói:
Thanks bác, em định làm 1 bộ JBL ngưng hôm qua đọc được cái bài này của bác từ năm 2010
<span style=""background-color: #ff6600;"">Loa xe hơi nào được giới nhà nghề yêu thích nhất</span>
<span style=""background-color: #ff6600;""> Đây là kết quả được khảo sát của tạp chí chuyên đề của tạp chí CAR AUDIO MAG từ một diễn đàn âm thanh xe hơi với các thành viên đa phần là dân chuyên nghiệp với nhiều năm kinh nghiệm lắp đặt, thi đấu âm thanh ô tô. </span>
<span style=""background-color: #ff6600;"">[style="background-color: #ffffff;"]em thấy loa JL audio được đánh giá cũng rất cao nên quyết định chuyển sang dùng loại này, trong quá trình chọn loa có gì khó khăn em lại xin nhờ bác.</span>
[/style]

Loa Focal cũng được đánh giá rất cao và đang có đợt khuyến mãi mạnh, bác tham khảo xem sao nhé :)