Tập Lái
13/5/13
27
2
3
Re:Nâng cấp âm thanh cho Bently

chào bác Phú, em có việc này muốn nhờ bác không biết có được không.
Bên này có nhà bác (sieu thi oto) đang có đợt giảm giá loa focal
( em, thành viên mới, chư đủ bài nên không thể chèn link được)
Em định làm 2 cặp loa cánh cửa nhưng chưa biết mua bằng cách nào vì em không phải người sài gòn
Hôm nay em mạo muội nhờ bác. em gửi tiền cho bác và bác mua hộ em có được không ạ.
hình thức em nhờ bác mua.
người bán loa mang loa đến cửa hàng của bác, bác kiểm tra nếu nếu ok, hàng chính hãng, chất lượng tốt thì bác trả tiền và nhận loa giúp em
nếu mua được loa em se gửi tạm ở cửa hàng của bác rồi em sẽ dùng hình thức dịch vụ chuyển hàng để chuyển ra ngoài bắc cho.
Trên đây là toàn bộ nội dung em muốn nhờ bác, nếu có như thế nào thì bác tin nhắn riêng cho em vào hòm thư
nội dung trên đây em định thư riêng cho bác nhưng do em là thành viên mới chưa đủ bài nên không thể viết thư riêng được
cuối cùng có như thế nòa em cũng xin cảm ơn bác.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

vuongnam nói:
chào bác Phú, em có việc này muốn nhờ bác không biết có được không.
Bên này có nhà bác (sieu thi oto) đang có đợt giảm giá loa focal
( em, thành viên mới, chư đủ bài nên không thể chèn link được)
Em định làm 2 cặp loa cánh cửa nhưng chưa biết mua bằng cách nào vì em không phải người sài gòn
Hôm nay em mạo muội nhờ bác. em gửi tiền cho bác và bác mua hộ em có được không ạ.
hình thức em nhờ bác mua.
người bán loa mang loa đến cửa hàng của bác, bác kiểm tra nếu nếu ok, hàng chính hãng, chất lượng tốt thì bác trả tiền và nhận loa giúp em
nếu mua được loa em se gửi tạm ở cửa hàng của bác rồi em sẽ dùng hình thức dịch vụ chuyển hàng để chuyển ra ngoài bắc cho.
Trên đây là toàn bộ nội dung em muốn nhờ bác, nếu có như thế nào thì bác tin nhắn riêng cho em vào hòm thư
nội dung trên đây em định thư riêng cho bác nhưng do em là thành viên mới chưa đủ bài nên không thể viết thư riêng được
cuối cùng có như thế nòa em cũng xin cảm ơn bác.
Người bán Focal là anh Dũng, là đại lý Focal của VN và cũng là người có uy tín. Vậy bác có thể mua thẳng ở bên đó vì anh Dũng ko bán hàng cũ hoặc hàng hư hỏng nên bác yên tâm. Nêú ko vừa ý, bác cũng có thể trả hàng được đó bác. Em nghĩ làm như thế thì lẹ và tiện hơn.

Tập Lái
13/5/13
27
2
3

Như thế thì tiện cho em quá. Thanks bác nhé
Khi nào bác có điều kiện lên ĐỊA ĐẦU TỔ QUỐC, CAO NGUYÊN ĐÁ ĐỒNG VĂN HÀ GIANG THÌ BÁC A LÔ CHO EM ( em tên Thắng SDT 0975671977)

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

vuongnam nói:
Như thế thì tiện cho em quá. Thanks bác nhéKhi nào bác có điều kiện lên ĐỊA ĐẦU TỔ QUỐC, CAO NGUYÊN ĐÁ ĐỒNG VĂN HÀ GIANG THÌ BÁC A LÔ CHO EM ( em tên Thắng SDT 0975671977)
Chắc chắn sẽ có ngày em ghé tham quan Hà Giang. Cảm ơn bác!

Tập Lái
13/5/13
27
2
3

keke. em không tin có ngày lại được gặp bác ở HG

Tập Lái
9/10/12
21
1
0

Đẹp thật,em có sợi Cáp kết nối iPhone/iPad hay USB,các bác đi Bently hay Audi cần ới em

Tập Lái
14/5/13
20
0
0

Con xe này nhất còn phải độ âm thanh sao mấy cụ