Khoe Âm Thanh Độ Nâng cấp âm thanh cho Honda CRV

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Quả nhiên nhùa Thiếu lâm ngàn năm nay vẫn đầy cao thủ
.
Nhìn ghiền quá anh Phú ơi, kg biết khi nào đến lượt xe em đây:( Cái bộ xử lý lại tín hiệu đó là cái bữa anh nói em phải không?

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
moonriver nói:
Quả nhiên nhùa Thiếu lâm ngàn năm nay vẫn đầy cao thủ
.
Nhìn ghiền quá anh Phú ơi, kg biết khi nào đến lượt xe em đây:( Cái bộ xử lý lại tín hiệu đó là cái bữa anh nói em phải không?
Đúng rồi Thuận ơi, còn 1 step cuối nữa để hoàn thiện là nó đó:D

Hạng B2
6/4/10
181
1
18
Kỹ thuật bố trí Sub của bác Phú cao rồi. Cảm ơn bác Phú thiết kế cho em quả sub trong góc nhé. Nó cũng bùm bùm phê lắm.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
haiphan68 nói:
Kỹ thuật bố trí Sub của bác Phú cao rồi. Cảm ơn bác Phú thiết kế cho em quả sub trong góc nhé. Nó cũng bùm bùm phê lắm.
Cảm ơn anh, còn gì làm nữa ko anh? Đang tính làm cái gì khuyến mại cho anh đây:D, chứ anh làm nhiều mà em chưa giảm  giá đc cho anh gì nhiều cũng ngại lắm.:D

Hạng B2
6/4/10
181
1
18
HP Stereo nói:
haiphan68 nói:
Cảm ơn anh, còn gì làm nữa ko anh? Đang tính làm cái gì khuyến mại cho anh đây:D, chứ anh làm nhiều mà em chưa giảm  giá đc cho anh gì nhiều cũng ngại lắm.:D
Hehe cảm ơn Phú nghen, bữa nào chắc tới nghiên cứu quả đèn 4 pha + 4cos + xeon có cho đèn cản nữa. Có gì PM giá cả nghen bác Phú. Xe có sẵn 1 bộ projector xeon hay Halogen gì đó rồi

Hạng B1
13/10/10
54
0
8
thấy khuyến mãi khoái nhỉ ,bữa nào Bác Phú cũng khuyến mãi em nhe ,bũa nào em đem chiếc SoNata cho bác kiểm tra lại nhé ,loa treble lại nhé ,giờ e nghe nhạc Dance thấy sao sao ấy.Thks bác

Hạng B2
19/6/07
132
4
18
50
Kết qui trình nâng cấp âm thanh cua bác cho CRV quá, Mình ở BD civic 4500, nay mới cưới thêm vợ 3 CRV, hôm nào ghe bác nâng cấp âm thanh, địa chỉ của bác có thay đổi không ? Vẫn ở gần hồ con rùa phải không ?