Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Nâng Cấp Navigation Sync 3 cho Wildtrak

Tập Lái
26/11/15
48
29
18
35
Em lấy cái iphone cài google map cắm lên để dẫn đường luôn cho phẻ hehehe coi như cái sync 3 chỉ dùng để nhhe nhạc chứ chẳng xài được gì hết nản tệ hơn mấy cái pionner xe trước em gắn
Nghe nhạc chuyển qua Bluetooth luôn khỏi cắm dây luôn Bác ạ. Carplay gì mà cùi không thể tả được. :( chán

• Like
Reactions: VitaraV6 and Rush
Hạng B2
21/2/16
356
346
83
Sài Gòn
www.thegioidanong.vn
lúc e lây xe đã có bản navi rồi. mà thấy chả có gì hot. map khá cùi bắp so với cái giá 10tr bỏ thêm.
Bác nào muốn xài google map trên sync 3 thì quất cái đt android nhé. nó chạy android auto trên sync 3 và mặc định là google map.
Google map nhanh gọn, update nhanh. tuy hơi thiếu chi tiết vài nơi, lắp thêm 1 bộ vietmap nữa là giải pháp. đi tới số bao nhiêu, đường gì, phường mấy, quận mấy bla bla bla....
Nâng Cấp Navigation Sync 3 cho Wildtrak

Tập Lái
26/11/15
48
29
18
35
lúc e lây xe đã có bản navi rồi. mà thấy chả có gì hot. map khá cùi bắp so với cái giá 10tr bỏ thêm.
Bác nào muốn xài google map trên sync 3 thì quất cái đt android nhé. nó chạy android auto trên sync 3 và mặc định là google map.
Google map nhanh gọn, update nhanh. tuy hơi thiếu chi tiết vài nơi, lắp thêm 1 bộ vietmap nữa là giải pháp. đi tới số bao nhiêu, đường gì, phường mấy, quận mấy bla bla bla....
View attachment 791632
Nhìn Taplo Bác thế này làm sao đi lạc nổi. :D

• Like
Reactions: VitaraV6 and Rush
Hạng B2
25/7/17
158
156
43
Navigation của FORD nó cùi mía ntn các bác hài tội nó ra dùm cái cho tui sáng mắt với. Đang hâm cái Ranger Navi.

Cái bản đồ của Ford cùi mía lắm bác ơi lúc lấy xe cũng ham hố + thêm 10t đợi thêm 1 tuần xe về rồi sau vài lần sử dụng navi của ford em thấy phí hết 10t để 10t mua cái điện thoại android cao cấp bỏ lên xe mở google map cho lành

• Like
Reactions: VitaraV6