Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Nâng Cấp Navigation Sync 3 cho Wildtrak

Hạng B2
21/12/15
117
85
28
39
TPHCM
Navigation của FORD nó cùi mía ntn các bác hài tội nó ra dùm cái cho tui sáng mắt với. Đang hâm cái Ranger Navi.
Định vị ko đúng vị trí, bản đồ thiếu dữ liệu trầm trọng bác ơi. Ví dụ: Đường Điện Biên Phủ Q3 tìm ko ra, đi trên đường Võ Chí Công mà như đang đi trên ruộng

• Like
Reactions: VitaraV6
Tập Lái
1/11/17
12
8
3
43
:( định cm giống Bác. Xài iphone nên chuối cả nải apple maps. Chắc phương án gắn interface là hợp lí nhất đội. :D
iPhone thì các cụ cứ vào AppStore tải Google map bản quốc tế về mà xài được mà. Em thấy lạ các cụ cứ than dùng Apple map ko ngon mà không chịu tìm hiểu iPhone cũng có Google map

• Like
Reactions: suchultringuyen
Tập Lái
26/11/15
48
29
18
35
iPhone thì các cụ cứ vào AppStore tải Google map bản quốc tế về mà xài được mà. Em thấy lạ các cụ cứ than dùng Apple map ko ngon mà không chịu tìm hiểu iPhone cũng có Google map
À. Chắc Bác chưa hiểu ý mình. Chẳng qua là cấm iphone vào sync 3 nó chỉ hiểu apple map thôi. Chứ nếu nó hiện cả google maps trên sync 3 thì em đâu có nói gì đâu Bác. Còn đt e cài 1 đống maps. Google,here,waze,goong, luôn cả map ngập lụt e chơi tất. Kaka.

• Like
Reactions: huyanh07
Tập Lái
1/11/17
12
8
3
43
À. Chắc Bác chưa hiểu ý mình. Chẳng qua là cấm iphone vào sync 3 nó chỉ hiểu apple map thôi. Chứ nếu nó hiện cả google maps trên sync 3 thì em đâu có nói gì đâu Bác. Còn đt e cài 1 đống maps. Google,here,waze,goong, luôn cả map ngập lụt e chơi tất. Kaka.
Vâng, tại em đọc chưa kỹ hì hì. Em cũng đang cay mũi vụ Sync3 đây. Ford mà tích hợp xem video, lướt YouTube, google map vào Sync3 nữa thì khỏi chê luôn. Nhìn bọn Mỹ nó unlock xem video, lướt YouTube vẫn giữ nguyên tính năng ban đầu của Sync3 mà mình gatô quá

• Like
Tập Lái
26/11/15
48
29
18
35
Vâng, tại em đọc chưa kỹ hì hì. Em cũng đang cay mũi vụ Sync3 đây. Ford mà tích hợp xem video, lướt YouTube, google map vào Sync3 nữa thì khỏi chê luôn. Nhìn bọn Mỹ nó unlock xem video, lướt YouTube vẫn giữ nguyên tính năng ban đầu của Sync3 mà mình gatô quá
Thấy mấy Bác bày cài NGXplay jaibreak iphone. Chiến nhạc web này nọ luôn đó Bác. Hiển thị đầy đủ trên phone có gì thì trên màn hình có đó. :) Em chưa vọc nữa. Kaka

Cụ @suchultringuyen tìm hiểu xài thử NGXPlay nhé, có gì truyền ít kinh nghiệm cho anh em đỡ vật
Dạ. Bác kia có chỉ xài NGXplay,mà jaibreak Iphone nữa. Hihi. Chắc hnao rãnh lôi ra vọc vạch xem thừ thế nào.

• Like
Reactions: huyanh07
Tập Lái
1/11/17
12
8
3
43
Thấy mấy Bác bày cài NGXplay jaibreak iphone. Chiến nhạc web này nọ luôn đó Bác. Hiển thị đầy đủ trên phone có gì thì trên màn hình có đó. :) Em chưa vọc nữa. Kaka

Dạ. Bác kia có chỉ xài NGXplay,mà jaibreak Iphone nữa. Hihi. Chắc hnao rãnh lôi ra vọc vạch xem thừ thế nào.
Mình chạy NGXPlay được rồi, xem Youtube, xài Google maps, lướt Safari trên Carplay ngon, đã luôn. :cool::p

• Like
Tập Lái
1/11/17
12
8
3
43
Mình kiếm con 5 thường đã jaikbreak sẵn ios 9.0.2 rồi chạy NGXPlay thế là ngon bổ rẻ luôn. iPhone của bạn phiên bản mấy? Nếu từ 10.2.0 (đối với 5s) hoặc 10.2.1 (đối với 6s: nhớ là 6 thường khó làm) trở xuống 10.1.1 thì mình tự jailbreak được (sử dụng công cụ 3utool thì không bị giới hạn 7 ngày như của CydiaImpactor).

• Like