Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Nâng đời SF từ 2007->2008

Trích đoạn: longknu

Các bác cho em hỏi : Em muốn giữa lại đầu Alpine 6đĩa theo xe thì có thể nối với Ipod không? Chỗ nào thì làm được các bác chỉ em với, em ở Hà Nội.
Bác thay cái đầu Caska là xong ngay thôi!;)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: muakskisses

Tôi để lại cho bác máy + tai nghe + cable giá 2,5tr, nhưng ko có màu trắng đâu nhé! Chỉ có màu đen + Chrome thôi keke
Đây là con iPod thế hệ 5.
Bác ko mua nhanh thì khi hết lạm phát, giá nó cao lên sẽ thiệt thòi cho bác đấy! Ah! tôi ở SG nên sẽ ưu tiên để lại con này cho bác nào ở SG. (nếu ở HN vui lòng cộng thêm shipping fee)
Tặng luôn 1 tai nghe cao cấp Odigo và 1 bao da jin iPod.
Riêng bác Kiến mà mua thì còn tặng thêm 1 tai nghe Karman tuyệt đỉnh con cò (nhưng với điều kiện bác phải vào SG lấy hàng, sẵn dịp cụng ly, làm 1 bữa "cầy hội" với anh em SFC trong này luôn)
Hoàn toàn đồng ý cả mấy cái chân, 2 tay;) Thanks bác đã có nhã ý. Tôi đã confirm qua điện thoại với Muakisses, các bác đừng chen ngang nhé:mad:
Bác nhớ sang tuần là mang cả tai nghe Karman ra Hà Nội giúp tôi! Vào SG nhậu sẽ tính sau, nhưng ở HN thì ok rồi. Tiện thể bác để lại thêm 01 bao da jin cho Ipod 160GB (sẽ sang tên cho vợ cả, lại được tiếng là chiều vợ cả nữa chứ [;), đã thế tôi sẽ mang sang tận tay vợ đang công tác ở TLan cho nó máu luôn thể :D; bác nào rành về nơi bán đồ chơi ô tô ở Bangkok giới thiệu giúp cái nhé, tks]). Confirm cái cho chắc ăn, em Ipod của bác là 80GB?
Tiện thể cảm ơn SonicR, Meebo đã nhiệt tình giúp tôi trong vụ Ipod này nhé! Tks

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: nhh2811

Trích đoạn: Kienvang

@all: hôm nay tôi tiễn em máy ảnh đang dùng đi (để cắt lỗ:D, dạo này đầu tư nhiều quá:mad:), đầu tháng 4 sẽ có máy ảnh mới. Lúc đó, tôi vừa có cơ hội show cả máy ảnh luôn! BTW, bác nào có cái Ipod80GB đời 2007 để lại cho tôi với! Tks
Bước 1: Bán máy ảnh đầu tư cho vợ 2.
Bước 2 :....là gì bác Kiến ơi!???
:D:D:D
Bước 2 là mua 01 máy ảnh đời cao hơn Alpha 700, ok 16-105mm (2k thằng mỹ). Rồi mới tới là Ipod bác à:mad:

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Tôi để lại cho bác máy + tai nghe + cable giá 2,5tr, nhưng ko có màu trắng đâu nhé! Chỉ có màu đen + Chrome thôi keke
Bác ko mua nhanh thì khi hết lạm phát, giá nó cao lên sẽ thiệt thòi cho bác đấy! Ah! tôi ở SG nên sẽ ưu tiên để lại con này cho bác nào ở SG. (nếu ở HN vui lòng cộng thêm shipping fee)
Riêng bác Kiến mà mua thì còn tặng thêm 1 tai nghe Karman tuyệt đỉnh con cò (nhưng với điều kiện bác phải vào SG lấy hàng, sẵn dịp cụng ly, làm 1 bữa "cầy hội" với anh em SFC trong này luôn)
Hoàn toàn đồng ý cả mấy cái chân, 2 tay;) Thanks bác đã có nhã ý. Tôi đã confirm qua điện thoại với Muakisses, các bác đừng chen ngang nhé:mad:
Bác nhớ sang tuần là mang cả tai nghe Karman ra Hà Nội giúp tôi! Vào SG nhậu sẽ tính sau, nhưng ở HN thì ok rồi. Tiện thể bác để lại thêm 01 bao da jin cho Ipod 160GB (sẽ sang tên cho vợ cả, lại được tiếng là chiều vợ cả nữa chứ [;), đã thế tôi sẽ mang sang tận tay vợ đang công tác ở TLan cho nó máu luôn thể :D; bác nào rành về nơi bán đồ chơi ô tô ở Bangkok giới thiệu giúp cái nhé, tks]). Confirm cái cho chắc ăn, em Ipod của bác là 80GB?
Vâng! Nó là 80GB Ipod Video Gen 5, tình trạng em nó đã gửi PM cho bác, vậy bác có rước em nó không thì confirm hộ cái nhé!

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Vâng! Nó là 80GB Ipod Video Gen 5, tình trạng em nó đã gửi PM cho bác, vậy bác có rước em nó không thì confirm hộ cái nhé!

Vấn đề là rước bằng cách nào! cưới vợ là Kiến muốn cưới liền tay! Bác gửi EMS nhé! đợi chờ hồi hộp lắm !

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Con này 100% giống con e đang sài, bác Hòa đang thèm lắm. Bác Kiến lại nhanh hơn rồi! Bác Kisses cứ gửi máy ra đi, còn cầy hội để e bay vô giúp bác Kiến một tay. Mấy hôm nay lo iPod chắc bác ấy cũng nhoài ra rồi.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Bước 2 thì bác Kiến thanh lý em body kit để múc cái TVix giống e, về nhà xem HD TV cho sướng!
Trích đoạn: nhh2811

@all: hôm nay tôi tiễn em máy ảnh đang dùng đi (để cắt lỗ:D, dạo này đầu tư nhiều quá:mad:), đầu tháng 4 sẽ có máy ảnh mới. Lúc đó, tôi vừa có cơ hội show cả máy ảnh luôn! BTW, bác nào có cái Ipod80GB đời 2007 để lại cho tôi với! Tks
Bước 1: Bán máy ảnh đầu tư cho vợ 2.
Bước 2 :....là gì bác Kiến ơi!???
:D:D:D