Hạng C
24/4/07
758
0
0
TP.HCM
Em có ngu ý này xin được trình bày lên đây, BQT xem xét coi sao: Nên chăng việc cấp thẻ thành viên OS cho 1 số thành viên có đóng góp tích cực cho diễn đàn. Thẻ đó được sử dụng như thẻ của các nhà báo, mục đích là để dễ dàng tiếp cận, "tác nghiệp" những tin nóng đóng góp cho diễn đàn. Như em đây, đi qua 1 vài salon thấy có em xe ưng ý nhưng không dám vào xin chụp vì sợ bị...chửi. Giá như có thẻ thành viên thì sẽ có lý do chính đáng để tiếp cận mục tiêu :D.

Hạng C
12/6/08
600
0
0
otosaigon.com
RE: Nên chăng việc cấp thẻ thành viên OS?!

Em xin ủng hộ bác 2 tay vì nhiều khi mình đi chụp mấy xe ngoài đường người ta lại tưởng mình đinhk làm gì xe người ta nên bị chửi dữ lắm[:-]

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Nhưng theo em làm như vậy có vẻ phân biệt đẳng cấp wá bác ợ,người có người kg thì chắc sẽ dễ gây mất đoàn kết lắm,nào là thù oán cá nhân,nói xấu sau lưng....như vậy thấy kg ổn đâu.1 vài ý kiến của em,có gì sai mấy bác thông cảm

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Chuẩn bị có cái OS VIP Card rồi đó bác, chìa cái thẻ đó ra chắc cũng được!:)

Hạng C
12/1/04
601
3
0
47
www.xehoivietnam.com

Hay đấy, em ủng hộ 2 tay... Chúng ta phải chứng tỏ cho thế giới biết OS là ai chứ.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn

Theo em việc có hay hông có thẻ thành viên nêu trên, thì trước khi chụp hình em nào đó cũng phải xin phép chủ xe hoặc ít ra là tài xế hay mấy boy sale cũng được. Nếu chụp mà hông báo trước cho người ta biết thì dễ bị chửi là phải rùi các bác ui.

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

e nghĩ có cái thẻ thì vẫn hơn![8|] để bữa nào off cho tiện, chưa biết mặt, nhưng biết thẻ, đi nhận logo hay sticker miễn phí (của bác bào tặng OS) cũng tiện, xuất trình giấy tờ là nhận đc ngay!:D
còn chụp xe thì xin phép trc rồi mà chụp cho thoải mái (có khi đc lột cả lót chân lên chụp ấy chứ):D

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

nói như previa1991 cũng ko đúng lắm. nếu có cái thẻ thì các bác muốn có thì nên phấn đấu đóng góp cho 4rum chứ. theo em đây là 1 ý kiến hay:D