Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Tuyệt đối ko bg sd xe Nhật Hàn vì đụng đâu còn xe mất người, ngược lại xe Đức còn cả người lẫn xe

• Like
Reactions: thi_can
Hạng F
28/8/19
6.669
11.354
113
Palm Beach, Florida, US
Tuyệt đối ko bg sd xe Nhật Hàn vì đụng đâu còn xe mất người, ngược lại xe Đức còn cả người lẫn xe
Ko chắc đâu Bạn!
Mình từng mục tại sở thị 1 con Sedan VW, mới 7h30 sáng, mất lái quất thẳng vào tường góc ngã 4, bật quăng trở ra... Hiện trường, tường bể, con VW lún đầu, nhưng ko nhiều, nắp capo bật cao, cửa tài bung, airbag cũng bung mà....thằng tài gục trên lái. Nó là 1 thằng đen... Sau hỏi mới biết, nó chết ngay hiện trường, phê quá nhiều cần nên ngủ cmn.
Lúc thấy đụng, đi ngang nhìn chỉ biết công nhận xe Đức nó cứng thiệt, nó có lún nhưng ko nhiều, gặp xe Nhật chắc lún hết 1/2.

Hạng D
26/3/18
1.468
2.134
138
32
Anh chủ có mua thì mua Cam2.5 hs8 cấp áh đừng mua EV. Em có chạy con EV thì từ 40km/h trở lên nó chuyển sang xăng nên xe bị khựng nhẹ 1 cái giống kiểu vào số áh, nó kg đc êm như ES250 , cảm nhận nó hơi khó chịu chút.
Giờ 2 con thì em nào cũn ngon. Nhưng chung giá thì e nghĩ Cam 2022 vẫn ổn hơn.

Hạng F
28/8/19
6.669
11.354
113
Palm Beach, Florida, US
Anh chủ có mua thì mua Cam2.5 hs8 cấp áh đừng mua EV. Em có chạy con EV thì từ 40km/h trở lên nó chuyển sang xăng nên xe bị khựng nhẹ 1 cái giống kiểu vào số áh, nó kg đc êm như ES250 , cảm nhận nó hơi khó chịu chút.
Giờ 2 con thì em nào cũn ngon. Nhưng chung giá thì e nghĩ Cam 2022 vẫn ổn hơn.
Ko phải EV nhé!

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Ko chắc đâu Bạn!
Mình từng mục tại sở thị 1 con Sedan VW, mới 7h30 sáng, mất lái quất thẳng vào tường góc ngã 4, bật quăng trở ra... Hiện trường, tường bể, con VW lún đầu, nhưng ko nhiều, nắp capo bật cao, cửa tài bung, airbag cũng bung mà....thằng tài gục trên lái. Nó là 1 thằng đen... Sau hỏi mới biết, nó chết ngay hiện trường, phê quá nhiều cần nên ngủ cmn.
Lúc thấy đụng, đi ngang nhìn chỉ biết công nhận xe Đức nó cứng thiệt, nó có lún nhưng ko nhiều, gặp xe Nhật chắc lún hết 1/2.
VW vẫn là xe rẻ tiền.

Hạng F
28/8/19
6.669
11.354
113
Palm Beach, Florida, US
VW vẫn là xe rẻ tiền.
Yeah!
Nhưng mà nó là chủ của 1 đám siêu sang nên ko thể đánh mất bản sắc 2 chữ VW!
Túm cái váy lại là... Có tiền thì cứ chơi xe phát xít Đức, nhiều hơn thì chơi đế quốc Anh, trung bình cộng thì chơi đế quốc Mỹ, bèo hơn chơi phát xít Nhật, bèo hơn chữ bèo thì đú xe Hàn...còn bèo ko thể tả thì cứ xe của " Đồng chí tốt, láng giềng tốt"...

Hạng F
3/10/15
9.817
12.050
113
Khổ cái máy lạnh, giờ cứ mới khởi động lên thì nó kêu như bò rống.
Thay 4 cây phuộc hơi, trong đó có 1 cây thay cơ sở ngoài giá chỉ 70tr luôn tiền công, thay xong nó cứ báo lỗi mãi, mang xe ra xóa cảnh báo lỗi 4 lần xong cũng hết hehehe
Cái phuộc hơi nó mất dạy lắm nha bác, chuyên hỏng mặc dù được quảng cáo là tốt cho xe từ 2 tấn trở lên.
Nó rất kém bền.
Mốt công ty bác nên lấy E đi.
S và GLC có phuộc hơi đi đường VN hỏng suốt.
S không nặng bằng GLC nhưng mình xe quá dài chạy đường VN sẽ mau hỏng lắm

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải