Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
25/7/14
0
0
0
45
chào các bác.... chả là em định đầu tư vào căn hộ ở quận 7.. em tính là để ở trước sau này để cho thuê
Em qua sunrise city..... vị trí thì em oke em đi làm ở q5 thì gần nhưng sang năm mới ở nên cũng ngại. em cũng có qua rivier poil thì thấy mát mẽ nhưng hơi vắng.
hiện em cũng tham khảo giá 2 khu này cũng tương đương.... các bác cao thủ tư vấn giúp em

Tập Lái
25/7/14
0
4
2
www.diaocquan2.com
chào các bác.... chả là em định đầu tư vào căn hộ ở quận 7.. em tính là để ở trước sau này để cho thuê
Em qua sunrise city..... vị trí thì em oke em đi làm ở q5 thì gần nhưng sang năm mới ở nên cũng ngại. em cũng có qua rivier poil thì thấy mát mẽ nhưng hơi vắng.
hiện em cũng tham khảo giá 2 khu này cũng tương đương.... các bác cao thủ tư vấn giúp em
Sunrise anh không ở anh cho thuê.
đi bộ vài bước qua lotte tha hồ xem phi hay .... cái gì cũng gần.

Hạng B2
29/9/12
168
497
63
Tùy theo nhu cầu của bác.
Thích gần siêu thị Hàn Quốc thì ở Sunrise.
Thích tàng tàng xuống nhà uống cafe cóc, gần chợ búa thì ở Res III.
Thích gần cây xăng thì HAGL1.
Thích gần xóm cờ bạc, hút chích thì HAGL2, Quốc Cường Gia Lai.
Còn thích làm dân hạng sang thì vô PMH. hehe

Tập Lái
25/7/14
0
0
0
45
cám ơn các bác... phú mỹ hưng em thấy chất lượng ko được tốt lắm

Tập Lái
22/3/14
0
5
2
Quận 7
Phú Mỹ Hưng từ trước tới giờ đã có tiếng. An ninh và tiện ích ở đây đều tốt cả. Bác mà mua ở đây nếu không thích nữa bán rất dễ và đặc biệt mua thời điểm này thì ko bao giờ lỗ.

Tập Lái
22/3/14
0
5
2
Quận 7
Mua chung cư cho thuê ở PMH còn ngon không các bác?
Vẫn ngon như bình thường. Mình thấy mua mấy căn hộ giá tầm 2 tỷ cho thuê giá trung bình vẫn được 600usd. Nếu có thời gian bác cứ xách xe chạy sang đây tìm hiểu sẽ biết liền à. Trăm nghe ko bằng mắt thấy mà

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.102
113
Sài Gòn
Khu Himlam đi, mới ở 1 tuần mà thấy tiện bà cố.
Đầu đường ra là nguyên cái Lotte, quẹo trái đến cầu Kênh Tẻ về Q.1 10 phút. Quẹo phải chạy 5 phút đến Phú Mỹ Hưng Cafe hay Shopping bên Crescent Mall.
Cuối đường qua cầu Himlam là nguyên cái trung tâm ăn uống bình dân bên Q.8, chạy 5 phút đến cầu Nguyễn văn cừ về Q.5

Còn vô Phú Mỹ Hưng thì đóng cọc trong đó nhá. RiverPoint nằm sát cầu Phú Thuận, qua bên cầu này nếu nói về lợi ích thì nó không có ý nghĩa gì hết vì...hết đường!!!

Status
Không mở trả lời sau này.