Hạng B1
15/5/12
51
0
6
Chào các bác:
Em vừa mua con xe Kia Limited Premium 2010 (SUV 2WD), và sắp có chuyến đi phượt dài ngày với gia đình em, định hỏi các bác chỉ dẫn chút

Cái lốp xe hiện tại em dùng là loại lốp xe của Kumho nó hơi cứng và chạy không êm, em đang tính chuyển sang dùng lốp xe của Bridgestone vì thấy thằng bạn nó dùng lốp xe này ít bị mòn, bền chạy êm ái, với lại thấy mấy bác chuyên gia nói dùng lốp xe của hãng này này khá tốt các bác nghĩ sao ạ, cho em tí kinh nghiệm về nó nhé.
Cảm ơn các bác nhiều....

Tập Lái
31/5/12
42
0
6
cái này đc nè, bác tham khảo nhé
lốp xe du lịch Bridgestone ER300.
Lốp xe [<font]Bridgestone Turanza ER300 là một lốp xe hiệu suất cao. [<font]Tự hào với một sự cân bằng lái xe cao cấp và hiệu suất tuyệt vời, lốp xe nhằm mục đích là một nghệ sĩ biểu diễn bất bại trên cả đường khô và ướt. [<font]Một mẫu gai lốp được thiết kế đặc biệt đảm bảo nổi bật nắm ướt mà không ảnh hưởng khả năng xử lý tuyệt vời của nó trong điều kiện khô.

Tập Lái
31/5/12
24
0
1
lốp xe của Kumho mới bị thu hồi một loạt vì do chất lượng kém đó, nguy hiểm

Tập Lái
31/5/12
28
0
1
Thông thường, mỗi một chuẩn chất lượng sẽ có những mức giá phù hợp. Những lốp xe có giá thấp mau bị mòn và tuổi thọ không cao. Do đó, bác nên chọn những lốp xe được ra đời tại hãng uy tín vì sản phẩm luôn được kiểm định về thông số kỹ thuật nghiêm ngặt, chất lượng tốt, độ bền cao. Nếu tính chi phí trên km thì chúng thấp và hợp lý

Hạng B1
15/5/12
51
0
6
Re:Nên Chọn Lốp Xe như Thế Nào Cho Phù Hợp.

làm sao hỏi đc? bác chỉ giúp với estebano

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/5/12
51
0
6

em cũng có nghe những tín năng đó rồi bác ạk, ko biết sao nữa?
award8932 nói:
cái này đc nè, bác tham khảo nhé
lốp xe du lịch Bridgestone ER300.
Lốp xe [<font]Bridgestone Turanza ER300 là một lốp xe hiệu suất cao. [<font]Tự hào với một sự cân bằng lái xe cao cấp và hiệu suất tuyệt vời, lốp xe nhằm mục đích là một nghệ sĩ biểu diễn bất bại trên cả đường khô và ướt. [<font]Một mẫu gai lốp được thiết kế đặc biệt đảm bảo nổi bật nắm ướt mà không ảnh hưởng khả năng xử lý tuyệt vời của nó trong điều kiện khô.

Tập Lái
31/5/12
27
0
1

các dòng xe hiện nay rất đa dạng
Bác nên lưu ý chọn loại lốp xe tương thích, tính năng lái ổn định và độ bám đường tốt. Nhờ đó, chiếc xe có thể vận hành an toàn và chuẩn xác trên mọi hành trình. Chất lượng cần phải đi đôi với an toàn
mỗi loại xe có mỗi loại phù hợp khác mà bác