Tập Lái
10/6/21
18
3
3
34
em thấy mazda 3 màu đỏ phải nói đẹp nhất trong phân khúc rồi bác ạ, không hiểu sao màu đỏ của e M3 nhìn mê mẩn thiệt

Tập Lái
21/8/21
27
7
3
25
em thấy mazda 3 màu đỏ phải nói đẹp nhất trong phân khúc rồi bác ạ, không hiểu sao màu đỏ của e M3 nhìn mê mẩn thiệt
em cũng chốt em M3 cũng chỉ vì cái màu sơn độc & lạ này, đi màu đỏ này chạy ngoài đường đúng là nổi bần bật bác nhỉ

Hạng B1
8/5/21
73
5
8
23
em cũng chốt em M3 cũng chỉ vì cái màu sơn độc & lạ này, đi màu đỏ này chạy ngoài đường đúng là nổi bần bật bác nhỉ
Chuẩn rồi, mua màu này mà chạy ngay mùa tết cứ phải gọi là rực rỡ luôn bác ạ

Tập Lái
30/8/21
37
3
8
25
tầm hơn 800 thì bác nên lấy M3 , bản 2.0 (739tr) chỉ đắt hơn một chút só với Altis (723tr) nhưng mà option thì ngon hơn hẳn, kiểu dáng thì em không bàn vì mỗi người mỗi sổ thích , mà Altis thì thiếu option quá nhiều, không có cửa sổ trời, phanh tay cơ.. màn hình thì bé, loa cũng dở . 2 em này nếu chọn thì M3 ngon hơn

Tập Lái
2/6/21
24
2
3
32
cá nhân em đánh giá Mazda 3 bản 2021 này nhìn đẹp & cá tính hơn các bản cũ, mặt ca lăng nó dài hơn ,xu hướng tổng thể nhìn xe nó liền lạc & mang tính thể thao hơn hẳn các bản cũ

Tập Lái
22/9/21
13
4
3
33
cá nhân em đánh giá Mazda 3 bản 2021 này nhìn đẹp & cá tính hơn các bản cũ, mặt ca lăng nó dài hơn ,xu hướng tổng thể nhìn xe nó liền lạc & mang tính thể thao hơn hẳn các bản cũ
E cũng đồng ý với bác vụ này, tư thế bản mới này thoải mái hơn , táp lô cũng làm lại nhìn sang hơn hẳn , màn hình lõm xuống & ăn khớp với mặt táp lô nhìn như xe đức

Tập Lái
4/6/21
20
1
3
32
Thời nào rồi mà còn chọn Altis hả bác, xe này chắc chỉ phù hợp cho viên chức trung niên đi làm nhà nước còn được, thanh niên trẻ trung thì cứ Mazda3 mà phang thôi, nhớ chọn màu đỏ nhen bác e thấy màu đấy là đẹp xuất sắc luôn

Tập Lái
24/6/21
20
4
3
33
bác ở thành phố lớn hay ở quê, chạy phố thì lấy Mazda 3 nhé bán kính quay đầu có 5.3m thôi nhỏ hơn Altis dễ luồn lách trong phố hơn

Tập Lái
16/5/21
27
2
8
39
2 em này đúng là không chênh nhau nhiều về giá , phân khúc này thì Mazda 3 là best về công nghệ và thời trang rồi, còn nói về độ tiết kiệm xăng thì khối động cơ skyactiv cũng không thua kém Altis là mấy đâu cụ

19/7/21
39
18
8
34
M3 bản mới này mang hơi hướng xe đức rồi , mũi xe dài hơn hẳn nhìn trường xe, thể thao & hiện đại, phù hợp với nhiều mục đích & nhiều đối tượng khác nhau. Bác & vợ bác lái thì đều đi M3 được, còn mua Altis thì chắc chỉ một mình bác đi thôi