Tập Lái
13/11/20
22
2
3
Cùng nhu cầu với chủ thớt, em cũng muốn xúc 1 em Mazda3, không biết nên chọn màu nào các bác nhỉ?

Tập Lái
19/10/20
21
1
8
Theo em là chọn màu đen hoặc đỏ cụ ạ, màu đỏ thì 2 vợ chồng đều lái được
Bác có nhu cầu thì mật thư e hỗ trợ nhen, tháng này nhà Mazda đang có khuyến mãi đến 33 triệu bên cạnh chính sách ưu đãi 50% thuế trước bạ ngon lắm bác ạ, tranh thủ cọc để lấy xe trước tết chạy vivu

Tập Lái
29/5/21
17
2
3
34
Nên lấy Mazda3 bác nhé, lấy bản 2.0 premium có gói an toàn i-Activsense trứ danh của nhà Mazda rồi, sau này vợ có lái thì cũng có công nghệ hỗ trợ hạn chế rủi ro hơn nhiều, Altis thì về gói an toàn ngoài túi khí ra thì không có option gì cả

Tập Lái
30/5/21
14
0
1
34
Nên lấy Mazda3 bác nhé, lấy bản 2.0 premium có gói an toàn i-Activsense trứ danh của nhà Mazda rồi, sau này vợ có lái thì cũng có công nghệ hỗ trợ hạn chế rủi ro hơn nhiều, Altis thì về gói an toàn ngoài túi khí ra thì không có option gì cả
Bác cho e hỏi 1 chút gói i-Activsense này là bao gồm những gì hả bác? Em mới mua xe lần đầu.

Tập Lái
18/9/21
16
5
3
28
Bác cho e hỏi 1 chút gói i-Activsense này là bao gồm những gì hả bác? Em mới mua xe lần đầu.
Cái này nhiều lắm bác, vd như đèn đánh theo góc lái, cảnh báo phương tiện cắt ngang, hỗ trợ giữ làn, hỗ trợ phanh thông minh, hệ thống điều khiển hành trình tích hợp radar... nói chung e thấy khá ok, mấy lần có xe cắt ngang sau lưng thì nó báo tiện lắm bác ạ

Tập Lái
16/7/21
22
8
3
24
Mazda đang có khuyến mãi đến 33 triệu, giảm 50% thuế trước bạ đấy cụ, tính ra 2 em này hiện tại chênh nhau nhiều đấy, Altis so với giá thì không đáng vì cắt hết option rồi, cụ nên lấy M3

Tập Lái
25/5/21
34
7
8
38
Em đã chạy thử Altis của ông anh rể: loa kết nối kém, màn hình thì còn thua cả con sedan hạng A vừa mờ vừa chậm, 2 con này thì e vote cho Mazda 3

Tập Lái
18/5/21
28
7
8
44
Em vừa mua M3 bản mới này được 2 tháng, e vay gần hết nên trả trước đâu đó khoảng 200 triệu không có gì để chê về em này cả cụ ạ, em cũng ngồi qua thử Altis rồi mà không thể chấp nhận thôi cái khoang lái của nó, M3 thì ngày càng cải tiến táp lô tiệm cận xe sang rồi, còn Altis thì như Vios hạng C