Theo các bác nên chọn xe nào trong số SUV cỡ lớn GLS, X7 hay X5?

• Mercedes GLS 450

Bình chọn: 21 34,4%
  • BMW X7 M Sport

Bình chọn: 33 54,1%
  • BMW X5

Bình chọn: 8 13,1%

• Total voters
    61
Hạng B2
7/4/07
107
790
93
tầm này thấy lexus hoặc porscher oke hơn đó bác :D
Porsche ok..con Lexus la cai xe nhảm nhất vơi giá trên trời..nói thât chứ giờ chạy ra đường 10 chiec xe sang có thấy chiếc Lexus nào ko..người tiêu dùng đâu có điên..có bọn salon suốt ngày ca hát Lexus thôi..vừa xấu vừa chạy ko ngon..mà lại mắc..thế mới đau

Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
G63 hả bác? :D
Em cũng hay thắc mắc sao ở VN ko có G500 mà lại chỉ có G63!
Đã đi địa hình mà còn phải đua trên địa hình max tốc nữa mới đúng tầm dân chơi Việt hay sao ta

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Sở thích là chính thôi, Burmeister ngon hơn Harman bác nhé.

Về design thì BMW nam tính hơn, và lái cũng ngon hơn.

Em đang đi GLS 450 thấy cũng ổn, rất mượt - trục cơ sở dài nên phi qua mấy chỗ gồ ghề rất sướng, gần như không rà phanh. Dành cho gia đình đi chơi ok lắm luôn, mỗi cái xe to nên đi phố phần lớn đi ké GLC với bà xã.

Chắc tại em lười chứ option nhiều em cũng chả xài hết, cứ để D chạy, thỉnh thoảng đi xa set cruise - còn lại toàn nghịch maps với nghe nhạc không hà. Giờ một nách mấy đứa nhỏ, hết ham vọc vạch, nhanh nhanh tới nơi còn tống chúng nó xuống cho đỡ nhức đầu.

Chờ bọn nó lớn rồi làm con G63 cho đỡ nghiền =))
Đam mê tốc độ là đây.
Lại còn phải tốc độ trên địa hình khó khăn nữa mới chịu.
Chúc bác sớm đến ngày sắp nhỏ lái GLS chở mình, còn mình thì đánh G63 lên Sapa đua.

Hạng B2
11/3/17
223
1.145
93
Đã đi địa hình mà còn phải đua trên địa hình max tốc nữa mới đúng tầm dân chơi Việt hay sao ta
Vì người ta thêm tiền mua G63 chứ ko ai mua G500 đâu bác, con G350d cũng 7-8 tỏi thì G500 chắc gần bằng G63 rồi.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Chắc đã chơi thì chơi tới nóc cho nó oách bác ạ. :D

• Haha
Reactions: Perenco
Tập Lái
5/8/21
1
0
1
29
Bác đã có 6-7 tỷ mua xe thì em nghĩ cứ ra showroom trải nghiệm từng con một, thích con nào múc con đấy.
Em thì chỉ thích BMW X5 xline Plus, nhiều options, lái ngon và ko bị to quá như mấy con SUV full size

Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
Xe này thường đặc trước khoảng 6 tháng trở lên ( đã có Lạc) và DS đặt hàng gấp vài lần số xe theo kế hoạch về ...đó là thông tin vào thang 3,4 /2021
Nếu h do dịch khách cancel thì khả năng cũng vừa đủ xe giao cho Khách đã book? còn nếu nói có liền chắc phải ăn Lạc quá ? Bác alo hỏi sâu sâu vào với Sale thì rõ hơn....Xe khả năng là có sẵn, mà nói ko có Lạc kèm thì hơn lạ .....
E mới hỏi sâu, có lạc nha bác .100 củ gói kit kiếc gì của tụi nó đó. Quá chán. Dịch nặng mà vẫn kèm theo lạc mới chịu bán