Theo các bác nên chọn xe nào trong số SUV cỡ lớn GLS, X7 hay X5?

• Mercedes GLS 450

Bình chọn: 21 34,4%
  • BMW X7 M Sport

Bình chọn: 33 54,1%
  • BMW X5

Bình chọn: 8 13,1%

• Total voters
    61
Hạng B2
7/4/07
107
790
93
lại nói bừa :D anti Toy thì nói đại ra đi, mà những đưa anti Toy thường đi xe máy thôi !
ừ,cũng đúng..mấy đứa anti Toy thì thường đi xe máy thôi..tại Maybach nó dài nên để ở nhà..hiểu ko bạn.
Toy là gì hả,thùng tôn lưu động..nói vậy đó..a nào ko đồng ý thì vào đây.
Còn tớ đi xe gì thì nhiều người trên này biết..ko cần phải giái thích .Thế nhé

Tập Lái
3/6/16
41
54
18
37
ừ,cũng đúng..mấy đứa anti Toy thì thường đi xe máy thôi..tại Maybach nó dài nên để ở nhà..hiểu ko bạn.
mấy đứa thờ toy thì trong đầu nó chỉ có toy, làm gì suy nghĩ đc xa hơn đâu, cãi chi mệt bác

Hạng B2
23/6/18
136
55
43
32
Xe Đức chưa được sỡ hữu nên không biết như nào. Giữa B và M em vẫn mê B hơn. Không lăn tăn tiền cứ X7 full phè phè mà quất thôi

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
thôi chủ tịch đọc lệnh cho em vào phát chiều nay đổi Maybach ah :D lol chứ chủ tịch nói cái khác nghe hài ko chịu dc haha

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
mấy đứa thờ toy thì trong đầu nó chỉ có toy, làm gì suy nghĩ đc xa hơn đâu, cãi chi mệt bác
Diễn đàn ô tô mà các thanh niên đi xe máy rôm rả phết :D

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Nên mua X7 hơn.
Thực ra 2 xe đều như nhau, nhưng mà Thaco dịch vụ tốt hơn.
Với lại đã mua xe sang rồi cứ mua bản full ốp, em mua xe sang đầu tiên mua bản thiếu sau lăn tăn lắm, lúc nào cũng muốn đổi xe.
Căn bản là quả ghế của GLS nhìn chán đời lắm.

• Like
Reactions: patrick835
Hạng B2
9/10/09
147
154
43
Em cũng chỉ mơ ước con G, hay thôi đã có tiền cứ nghiên cứu G luôn bác ơi.

Em chưa đi gls hay x7, mới chạy thử x5 ở vn và cadillac escalade/infinity qx56 full size hồi còn ở mẽo, em nói thật luôn là full size nó…bự quá ;( sướng đâu hổng thấy chứ ở Mỹ đó mà chạy còn cực thí bà nội.

chỉ có đi xa thì sướng mà đi xa thì mấy khi? Với xa toàn xách lexus gs hoặc bim series 3 đi vì sedan chạy nhanh vẫn phê hơn, bo cua cũng chắc hơn.

em vote g series

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
Em cũng chỉ mơ ước con G, hay thôi đã có tiền cứ nghiên cứu G luôn bác ơi.

Em chưa đi gls hay x7, mới chạy thử x5 ở vn và cadillac escalade/infinity qx56 full size hồi còn ở mẽo, em nói thật luôn là full size nó…bự quá ;( sướng đâu hổng thấy chứ ở Mỹ đó mà chạy còn cực thí bà nội.

chỉ có đi xa thì sướng mà đi xa thì mấy khi? Với xa toàn xách lexus gs hoặc bim series 3 đi vì sedan chạy nhanh vẫn phê hơn, bo cua cũng chắc hơn.

em vote g series
Vãi bác thích chạy nhanh bo cua mà mê G :D