Theo các bác nên chọn xe nào trong số SUV cỡ lớn GLS, X7 hay X5?

• Mercedes GLS 450

Bình chọn: 21 34,4%
  • BMW X7 M Sport

Bình chọn: 33 54,1%
  • BMW X5

Bình chọn: 8 13,1%

• Total voters
    61
Tập Lái
5/8/21
4
1
3
31
Có nên lấy Gls ko bác ơi ? Gls e thấy hơn về cái động cơ xăng lai điện. Option ít hơn nhưng bỏ tiền ra upgrade cũng dc
Thấy bác dg chạy X5 bản M cũng đẹp quá. Còn e hỏi sale X7 đang hết hàng. T10 mới về. Phải cọc trước 100 củ mới ưu tiên khi có xe về. Mà giá thì chưa chắc dc 5,869 tr. Có khi giá cao hơn. Dịch mà nghe cũng này nọ dữ :D
BMW về Thaco thì không có chiện kèm lạc gì đâu anh, giá sao bán vậy thôi. Cọc 100 củ nhưng xe về giá cao hay ko thích vẫn lấy tiền lại được mà, cái này là cọc giữ chỗ thôi. Giá em nghĩ chắc ko thay đổi đâu do option cũng ko thêm gì so với lô rồi. Anh thích lấy bản PE 6 tỷ 889 luôn cũng có mà bản này hiếm hơn M Sport nha. Do cuối năm chỉ về M Sport là chính

• Like
Reactions: lovecar88
Hạng F
3/10/15
9.733
11.965
113
thân gửi bạn chạy xe máy
Chứng cứ hẳn hoi rồi đây.
Khỏi ai chối cãi.
GLS hàng ghế sau cùng không biết có bị cao lên không, chắc mấy SUV cỡ lớn thì hàng sau cùng vẫn thẳng với 2 hàng ghế trên chứ nhỉ.

Hạng C
5/1/16
581
1.648
113
26
Bác vào đây mà X7, X ơ thì nhầm chỗ nha. Ờ đây chỉ X pander hoy!
Xời, ba cái đồ yêu X éc này, mua đi ko khoái thì cho mấy đứa nhỏ chứ có xá gì.
Chẳng qua a chủ hỏi mới có 5 với 7 chứ lên tầm 8 như X này đi, e tư vấn nhiệt tình cho coi.

Attachments

Tập Lái
3/6/16
41
54
18
37
Chứng cứ hẳn hoi rồi đây.
Khỏi ai chối cãi.
GLS hàng ghế sau cùng không biết có bị cao lên không, chắc mấy SUV cỡ lớn thì hàng sau cùng vẫn thẳng với 2 hàng ghế trên chứ nhỉ.
hàng 3 vẫn cao ngang hàng 2 nha bác

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
15/9/08
2.032
2.198
123
Có nên lấy Gls ko bác ơi ? Gls e thấy hơn về cái động cơ xăng lai điện. Option ít hơn nhưng bỏ tiền ra upgrade cũng dc
Thấy bác dg chạy X5 bản M cũng đẹp quá. Còn e hỏi sale X7 đang hết hàng. T10 mới về. Phải cọc trước 100 củ mới ưu tiên khi có xe về. Mà giá thì chưa chắc dc 5,869 tr. Có khi giá cao hơn. Dịch mà nghe cũng này nọ dữ :D
Múc GLS đi bác .....Lúc trước e đặt mà bị hồi cọc nên phải qua X5
Giá hợp lý, Full size...option vậy đủ xài rồi.. chủ yếu mấy cái chính thôi..mấy cái lắc nhắc có xài bao h đâu
Nếu bác ít chạy nội thành thì GLS ko bao h Sai...
Kết nhất hàng ghế 3 người lớn ngồi thoải mái...
P/s : Hỏi sale có mấy cái GLS khách đặt thêm options mà h bỏ ko lấy ? ..bác tham khảo coi có ko?Chủ yếu thêm cái ghế da Nappa nữa là được rồi và quan trọng nhất là tiền trao cháo múc là phẻ.. đặt xe là dễ phát sinh và delay ...mệt...để thời gian và đầu óc xay gạo

Tập Lái
3/6/16
41
54
18
37
Múc GLS đi bác .....Lúc trước e đặt mà bị hồi cọc nên phải qua X5
Giá hợp lý, Full size...option vậy đủ xài rồi.. chủ yếu mấy cái chính thôi..mấy cái lắc nhắc có xài bao h đâu
Nếu bác ít chạy nội thành thì GLS ko bao h Sai...
Kết nhất hàng ghế 3 người lớn ngồi thoải mái...
P/s : Hỏi sale có mấy cái GLS khách đặt thêm options mà h bỏ ko lấy ? ..bác tham khảo coi có ko?Chủ yếu thêm cái ghế da Nappa nữa là được rồi và quan trọng nhất là tiền trao cháo múc là phẻ.. đặt xe là dễ phát sinh và delay ...mệt...để thời gian và đầu óc xay gạo
ng lớn tầm 1m65 đổ lại mới thoải mái thôi a, tầm 1m7 là thấy hơi chật rồi

• Like
Reactions: lafitte
Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
Đúng rồi, mấy em fullsize này chỉ là hàng ghế 3 chữa cháy thôi.
Còn 3 hàng ngồi thoải mái vẫn là MPV.
Đúng là thời học đại học thì thấy mấy bé như 570 nhìn khao khát đam mê vãi chưởng.
Sau này đi làm, đc chế độ con Alphard, đâm ra xe cộ chán hết, lên xe là ngủ.

Hạng D
15/9/08
2.032
2.198
123
Tôi 1.75m , bữa trước đi coi xe này. Chỉnh ghế tài đúng, chỉnh ghế hàng 2 đúng đủ thoải mái với mình sau đó chui vào hàng 3 ngồi thì cái đầu gối cách lưng ghế hàng 2 khoảng 3-5cm...Vậy là ok rồi chứ ?
X7 tôi chưa ngồi hàng 3 thử nhưng chắc GLS là dài nhất so với mâm của nó ( X7, Land, LX) , hình như dài hơn 5.2m ?