Hạng B1
16/2/14
79
13
18
CR-V nghe tiếng tiết kiệm xăng đã lâu, không biết đi tầm bao nhiêu 100km vậy mấy bác

Hạng B1
25/3/14
58
4
8
Hồ Chí Minh
Vài nhận xét của mình về CRV: Nội thất đơn giản, ghế da mềm. Động cơ 1.5 tubor + hộp số CVT thì phải tùy cảm nhận mọi người chứ em thì thấy đù bốc, xe gia đình em không thể nào đòi hỏi nó trèo đèo lội suối. Mình đi trong phố đông xe di chuyển chậm thì 8-9l/100km, cao tốc thì ít hơn. Đợt đi xem xe mình lái thử một vòng chở cả vợ,vợ thấy ổn k say xe nên em mới mua.
Bác lại giống em hồi xưa phân vân, một mình mình thì sao cũng được, nhưng có gia đình vợ con ngồi sau vô lăng nữa, đôi khi mình mê con này con kia vì nó đẹp nó bốc nhưng có F1 rồi thì phải ưu tiên an toàn là số 1. Em phân vân mãi chọn CRV vì honda sensing
Hệ thống cảnh báo chệch làn và hỗ trợ giữ làn chỉ có tác dụng. Hữu dụng ngay cả đi trong phố với điều kiện không tắc đường chứ không chỉ riêng đường cao tốc.

Hạng C
15/5/14
44
2
8
Mình phải công nhận CRV trước giờ vẫn có tiếng là lành. Lỗi có gặp thì nhẹ, thay thế sửa chữa, bảo dưỡng rẻ. Xét ở tiêu chí tầm giá, sự bền bỉ, tin cậy, an toàn trong vận hành và chi phí bảo dưỡng rất hợp lý thì đây là một lựa chọn tốt. Chúc mừng bác mua được lúc nhiều khuyến mãi
Công nhận, mình ít nghe CR-V lỗi gì bao giờ, lỗi lớn nhất của nó họa may là giá nhiên liệu nhưng giờ xăng rẻ hơn dầu kkk

Hạng C
1/12/10
147
4
18
42
Án tượng ghê. Tại thấy con SUV cũng to, 7 chỗ mà chạy được cỡ đó

Hạng B2
7/5/14
52
2
8
CR-V nghe tiếng tiết kiệm xăng đã lâu, không biết đi tầm bao nhiêu 100km vậy mấy bác
Bác đừng chửi em xạo nhé, nó ăn xăng như không vậy đó. Tầm 6-7L/100km.

Ai mà nhẹ chân với chạy chuyên nghiệp thì thậm chí dc số này luôn
Nên chọn phụ kiện gì cho Honda CR-V L?

Hạng B2
29/4/14
58
3
8
CRV chạy đủ tải có leo dốc được không các anh? Em tính chở gia đình đi xuyên 1/2 Việt

Hạng B1
4/4/13
677
6
18
Án tượng ghê. Tại thấy con SUV cũng to, 7 chỗ mà chạy được cỡ đó
CRV nó dùng máy 1.5 turbo nên dung tích máy nhỏ mà hiệu quả. Thêm cái CVT nữa nên xe ăn uống kiên khem lắm

Hạng B1
16/4/14
51
7
8
Xe chạy ổn định, tiết kiệm nhiên liệu, chúc mừng bác mua xe lúc khuyến mãi

Hạng C
30/1/13
44
2
8
Nếu coi xe ô tô là phương tiện, thì Honda đã tạo ra một chiếc xe thực sự tốt. Sau 3 năm, hơn 4 vạn km thì điều mình quan tâm nhất mỗi khi lái xe bây giờ là an toàn, tiết kiệm. Xe này đi trong phố em loanh quanh 8l/100km, đi cao tốc còn thấp hơn cơ