Nên chọn xe Isuzu mu-X hay Ford Everest chạy dịch vụ?

Chào các bác,

Em đang rất là phân vân giữa việc chọn dòng Isuzu mu-X và Ford Everest máy dầu để chạy dịch vụ và lâu lâu phục vụ gia đình.

em nhờ các bác tư vấn giùm ạ, dòng Isuzu Mux chạy có ổn không? máy có ồn nhiều không và chi phí bảo dưỡng như thế nao nhỉ?

Em cảm ơn các bác:):):)

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
DV thì bác cứ bốn tê mà xúc làm gì phải suy nghĩ nhỉ, sắp về bản mới 2021 mình thấy nhiều người khen và Toy bổ sung tính năng khá nhiều. Nhiều người lập đàn hỏi tùm lum rồi cuối cùng vẫn chốt em í à :)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.449
2.189
113
48
TP.HCM
Dịch vụ thì MuX mà xúc bác nhé, giá hợp lý.
Bền thì Isuzu chả kém gì Everest hay Fortuner

• Like
Reactions: PMH82
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Mux thì ồn, Everest có chống ồn chủ động nên êm hơn nhiều...!!! Là hành khách hay đi công tác tỉnh thì thích Everest hơn!

• Like
Reactions: Hai_pham381
DV thì bác cứ bốn tê mà xúc làm gì phải suy nghĩ nhỉ, sắp về bản mới 2021 mình thấy nhiều người khen và Toy bổ sung tính năng khá nhiều. Nhiều người lập đàn hỏi tùm lum rồi cuối cùng vẫn chốt em í à :)
Thật lòng e ko ưng Toyota Ford lắm, mụ vợ nhà e lại kết nó, em hơi phân vân, em sợ lấy Ford về c ó bị hư gì nó lại đổ lỗi cho em.

• Haha
Reactions: nta139
Mụ vợ e lại kết Fortuner, nhưng em kết Everest hơn, nên đang đắn đo, ko biết Everest nó bền hay ko bác à! vợ e cũng hóng con 2021 đây.

• Like
Reactions: M6_171.17