Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
vì tài chính eo hẹp nên mới muốn chơi Wildtrak 3.2 nếu em đủ xèng em đã rước em CRV 2.4 rồi bác ơi

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
4/4/07
990
1.270
93
SG -> Dalat -> SG
vì tài chính eo hẹp nên mới muốn chơi Wildtrak 3.2 nếu em đủ xèng em đã rước em CRV 2.4 rồi bác ơi
wt rất ngon, nhưng sử dụng cho hằng ngày em e rằng soay sở hơi mệt!
e đang đi suv mà thấy wt thèm chết đi được:)

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
em thì thấy nó dài hơn có chút xíu ahf bác mà lại là trợ lực điện nên theo suy nghĩ logic thì nó ko mệt hơn so với mấy em fortuner, CRV, CX 5 là mấy. điều em lăn tăn duy nhất là độ êm ái cho người ngồi sau chứ ngồi ghế lái em thấy ít em nào trong tầm tiền 1 tỉ của SUV được như nó

Bác đang đi sedan, muốn đổi gió => ko chọn sedan nữa, vậy là băng khoăn con wildtrack và 1 con SUV nào đấy.
Lợi thế của con wildtrack là chở đc hàng nhìu, gầm cao máy thoáng. --- Nhược điểm: băng sau ngồi rất mỏi, bên e thường dùng wildtrack của ông anh đi tour làm xe hậu cần nên rất hiểu cảm giác ngồi sau, đi Nha Trang mà ngồi sau là chỉ muốn nhảy giường nằm cho khỏe (tư thế ngồi sau rất thẳng lưng).
Lợi thế của dòng SUV là tất cả hành khách trong xe đều ngồi thoải mái cho những cung đường xa, cũng thuộc dạng gầm cao máy thoáng hơn sedan nhưng thấp hơn Pickup --- Nhược điểm: Cảm giác đi tốc độ cao ôm cua phiêu hơn Sedan, nói chung con này là lai tạp - Sport utility Vehicle.

Mail của e đây, bác cứ pm, e giải đáp khúc mắc cho bác, e cũng kinh qua nhiều dòng xe rồi hihi.
--- [email protected] hoặc pm hộp thư diễn đàn cũng đc, hôm nào ae cafe thoải con gà mái,e cũng thix ngồi chém gió về xe lắm.

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Em chào bác ạ, em cho bác thêm 1 sự lựa chọn nữa ạ, Nissan X-trail vừa ra mắt, có rất nhiều tính năng và công nghệ hiện đại, mời bác qua xem xe và trải nghiệm thực tế. Em Oanh Nissan 0988414659. Em cám ơn bác :)
mình nghiên cứu em này rồi có 1 vấn đề là mình kết em x trail bản hơn 1 tỏi chứ 900 mình ko kết lắm nhưng cố thế thì hơi cố quá bạn ạ ko biết bên đó có chương trình gì cho những người cố như mình ko ?

Hạng D
9/7/12
2.272
5.509
113
Đọc cái list xe Bác chủ đã từng qua tay, thì đúng còn thiếu con WT, con này mà phượt thì thôi sướng gì bằng

• Like
Reactions: thangmsu
Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Bác đang đi sedan, muốn đổi gió => ko chọn sedan nữa, vậy là băng khoăn con wildtrack và 1 con SUV nào đấy.
Lợi thế của con wildtrack là chở đc hàng nhìu, gầm cao máy thoáng. --- Nhược điểm: băng sau ngồi rất mỏi, bên e thường dùng wildtrack của ông anh đi tour làm xe hậu cần nên rất hiểu cảm giác ngồi sau, đi Nha Trang mà ngồi sau là chỉ muốn nhảy giường nằm cho khỏe (tư thế ngồi sau rất thẳng lưng).
Lợi thế của dòng SUV là tất cả hành khách trong xe đều ngồi thoải mái cho những cung đường xa, cũng thuộc dạng gầm cao máy thoáng hơn sedan nhưng thấp hơn Pickup --- Nhược điểm: Cảm giác đi tốc độ cao ôm cua phiêu hơn Sedan, nói chung con này là lai tạp - Sport utility Vehicle.

Mail của e đây, bác cứ pm, e giải đáp khúc mắc cho bác, e cũng kinh qua nhiều dòng xe rồi hihi.
--- [email protected] hoặc pm hộp thư diễn đàn cũng đc, hôm nào ae cafe thoải con gà mái,e cũng thix ngồi chém gió về xe lắm.
cũng chính vì em lo ngồi sau nó mỏi cho hành khách nên mới lăn tăn bác ạ, thật ra vợ em thì nhất quyết ko chịu ngồi sau trong mọi trường hợp trừ khi đi với con nhỏ mà gia đình có 1 em morning rồi xe này chủ yếu để em chạy 1 mình khi nào đi thành phố mới có thêm người họ hàng thì trong này ít. có 1 lý do nữa em thích em wt là do mơ tới tương lai có cao tốc nam bắc em vác em này đi khắp nơi được chứ SUV em sợ đi đường dài thua xa em này (không tính đến chuyện mỏi mệt của người ngồi sau)

Tập Lái
5/11/16
18
5
3
29
mình nghiên cứu em này rồi có 1 vấn đề là mình kết em x trail bản hơn 1 tỏi chứ 900 mình ko kết lắm nhưng cố thế thì hơi cố quá bạn ạ ko biết bên đó có chương trình gì cho những người cố như mình ko ?
Dạ vâng ạ :) bác cố bản 2.0 high đấy ạ :)) giá công bố là 1048 triệu ạ :) bác cho e xin sđt để e call cho bác đc k ạ? :) Cám ơn bác nha.

• Like
Reactions: thangmsu