Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
cũng chính vì em lo ngồi sau nó mỏi cho hành khách nên mới lăn tăn bác ạ, thật ra vợ em thì nhất quyết ko chịu ngồi sau trong mọi trường hợp trừ khi đi với con nhỏ mà gia đình có 1 em morning rồi xe này chủ yếu để em chạy 1 mình khi nào đi thành phố mới có thêm người họ hàng thì trong này ít. có 1 lý do nữa em thích em wt là do mơ tới tương lai có cao tốc nam bắc em vác em này đi khắp nơi được chứ SUV em sợ đi đường dài thua xa em này (không tính đến chuyện mỏi mệt của người ngồi sau)
Thế này triển WT ngay và luôn bác.

• Like
Reactions: thangmsu
Tập Lái
5/11/16
18
5
3
29
Chào các bác.
em sắp chia tay vợ 2, 1 em sedan chân dài da trắng, do thèm bờ bến lạ. Em dân văn phòng đi lại thì cũng luẩn quẩn trong phố xa nhất có thể là phan thiết còn trung bình thì đi sài gòn ngắm phố cho đỡ ngố thôi. Bà cả chỉ cho tầm 1,1 tỏi thôi
Em đang rất lưỡng lự vì chỉ được chọn 1 lần cho ít nhất là 5-6 năm sau. Nhờ các bác cho lời khuyên nên chọn gì trong những dòng xe pickup, suv, sedan.
Nếu mua suv thì trong giá đó em sẽ cố được em cx5 sorento còn sedan chắc được em M6. Nhưng thật sự em thì kết mỗi em pickup là wildtrak do áo em đẹp và khi chui vào trong em cũng thấy sướng có điều cưỡi em ấy thì em chưa cưỡi được lâu nên chưa biết mình có ân hận không. Nếu có rước em đó về thì em cũng chỉ hành hạ em đó được có 1 nửa công năng vì chắc chắn em sẽ không chở hàng gì. Nhiều người kêu em nó cồng kềnh ko linh hoạt trong phố nhưng em thấy em này dài hơn mấy em suv có chút xíu đâu đáng kể.
Nhờ các bác tư vấn giúp em nên chọn em nào ạ. Đặc biệt là bác nào đi pickup trong phố rồi cho em xin ít kinh nghiệm.
Em chào bác ạ, em cho bác thêm 1 sự lựa chọn nữa ạ, Nissan X-trail vừa ra mắt, có rất nhiều tính năng và công nghệ hiện đại, mời bác qua xem xe và trải nghiệm thực tế. Em Oanh Nissan 0988414659. Em cám ơn bác :)

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Thế này triển WT ngay và luôn bác.
em rất bồ kết nhưng sợ hàng ghế sau hơi mệt cho người đi cùng bác ạ vì xe thì cả nhà dùng
Đọc cái list xe Bác chủ đã từng qua tay, thì đúng còn thiếu con WT, con này mà phượt thì thôi sướng gì bằng
khổi nỗi là em ko chở hàng và ít đi phượt chỉ phượt đến công ty mà thôi đi xa lắm là đến phan thiết bác ạ nên lăn tăn quá

Hạng B1
27/10/16
90
10
8
30
Chào Bác, Bác thử tham khảo mấy dòng xe Ford đi nó đủ dòng bác yêu cầu được bác inbox em.

19/10/16
2
1
3
60
Nên chọn xe sedan, suv hay pickup ?
Bác chọn nissan xtrail sl 2016 là lý tưởng nhất. Ghé nissan sàigon 175b cao thắng nối dài xem và chạy thử, bảo đảm không thể có lựa chọn nào tốt hơn. Tôi đã làm như vậy. Và thấy rất rất ok. Tôi đã chạy xe cá nhân hơn 10 năm rồi!

• Like
Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Nhu cầu của bác thì em nghĩ CUV là thích hợp nhất. Bác chạy phố là chủ yếu, chắc tới 90% thời gian chạy của bác rồi, làm em bán tải thì xoay xở hơi đuối. Em thấy fortuner mà còn mệt nữa là WT.

• Like
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Theo yêu cầu của Bác mua xe để đi làm, đi phố và thỉnh thoảng du lịch mà Bác ôm Pickup thì không ổn rồi.
- Pickup đi trong phố rất bất tiện: Chổ đậu xe, quay đầu...rất bất tiện.
- SUV thì Bác vừa kết hợp đi làm, du lịch....
Trước đây em đi Ford Ranger được vài năm vì em kết hợp đi công trường nhưng sau đó không đi CT nữa về đi phố được vài tháng thì gã em nó đi sắm SUV. Cảm giác đi Pickup thì thấy rất an toàn trong mọi địa hình nhưng đi phố thì hơi mệt.

Tập Lái
25/9/15
24
27
13
43
Bác chủ nên mua SUV, sau này nhu cầu hàng ngày có thay đổi thì lại chuyển sang WT vẫn chưa muộn. Vợ cả rồi cũng phải ra sau ngồi với con, và lúc đó bác sẽ điếc tai mất. Hy sinh sở thích bản thân, để vợ sướng là ta sướng :)

• Like
Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
wt rất ngon, nhưng sử dụng cho hằng ngày em e rằng soay sở hơi mệt!
e đang đi suv mà thấy wt thèm chết đi được:)
Em cũng khoái Ranger vì ngon, bổ, rẻ cho bản 2.2, còn WT thì quá khoái rồi. Nhưng bà cả phán 1 câu "ông đi làm hay đi chở hàng" nên thôi. hi.