Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
13/1/14
7
0
1
Thái Lan đi bác ơi, thấy bảo nó đang giảm giá vé máy bay đấy, em mới qua Thái một lần mà thích tê lên rồi

Tập Lái
26/6/12
10
0
1
em làm gì có nhiều thời gian mà đi xuyên Việt, có mỗi mấy ngày nghỉ phép thôi, bác edogawa bảo cái thẻ hội viên Ninh Vân Bay là sao ạ?
là du lịch kiểu mới ở Việt Nam đó bác, bác trả tiền cho nhiều năm luôn. Mỗi năm bác đi được 10 ngày, đến ở cái resort của Ninh Vân Bay nghỉ dưỡng. Chi trả mọi thứ bằng điểm có trong thẻ

Tập Lái
13/1/14
7
0
1
là du lịch kiểu mới ở Việt Nam đó bác, bác trả tiền cho nhiều năm luôn. Mỗi năm bác đi được 10 ngày, đến ở cái resort của Ninh Vân Bay nghỉ dưỡng. Chi trả mọi thứ bằng điểm có trong thẻ
Trả liền lúc vậy thì không rẻ đâu bác nhỉ? tài chính phải vững mới dám sờ đến cái đấy

Tập Lái
26/6/12
10
0
1
Trả liền lúc vậy thì không rẻ đâu bác nhỉ? tài chính phải vững mới dám sờ đến cái đấy
Thì trước lúc mua em cũng ngại cái hơi mắc, nhưng mua rồi thì thấy cũng không đến nỗi, du lịch được nhiều nơi, mà còn sang trọng còn có thư ký riêng chăm lo nữa…

Tập Lái
13/1/14
6
0
1
bác muốn rẻ á? Bác ở nhà mua phim tài liệu về du lịch, thêm bịch bỏng ngô, nằm phè phỡn ra coi. Đảm bảo rẻ luôn

Hạng B2
28/7/13
309
381
63
Một là đi Đà Lạt, hai bay ra Nha Trang hoặc Đà Nẵng... Có tiền, có thời gian, có gấu xinh xắn dễ thương nữa thì đi đâu đời cũng đẹp... :)

Tập Lái
6/3/12
20
0
1
cái này lương tầm nhiu mới đáp ứng đc vậy hả bác ???

Tập Lái
13/1/14
7
0
1
Một là đi Đà Lạt, hai bay ra Nha Trang hoặc Đà Nẵng... Có tiền, có thời gian, có gấu xinh xắn dễ thương nữa thì đi đâu đời cũng đẹp... :)
bác nói chí phải :)) chứ đi 1 mình cũng buồn

Status
Không mở trả lời sau này.