Tập Lái
5/11/15
3
2
3
35

Chào các anh chị, hiện tại mình có ngân sách khoảng 700 triệu, định vay ngân hàng bank thêm để mua Sorento phiên bản 2015, nhưng do không gấp lắm nên định qua tháng 1-2016 mới lấy xe, có tìm hiểu sơ qua thì giờ xe mới tầm 1.050 tỷ. Lên OS mình tham khảo thì thấy phiên bản 2016 này, mình biết là nếu ra mẫu mới chắc giá cũng phải lên 1.2 tỷ hay 1.3 tỷ gì đó, nhưng cái cảm giác vừa mua xong nó ra phiên bản khác hoàn toàn thấy cũng ức ức, dù gì tiền cũng mồ hôi sương gió đời cô lựu chứ có phải in ra được đâu.[pagebreak][/pagebreak]

Nên nay mình post bài thứ 1 nhờ các anh chị đi trước có kinh nghiệm tư vấn giúp, thứ 2 là nếu các bạn sale nào có thông tin về Sorento 2016 thì vui lòng cho mình ít thông tin, mình hứa bạn nào cho mình thông tin trước nếu Sorento mới ra giá không quá chát mình hứa sẽ ủng hộ bạn nào đã cung cấp thông tin cho mình sớm nhất, hoặc thậm chí mình sẵn sàng đặt cọc

- Hiện tại thì đã nhắm em Sorento DATH rồi đó, nhưng còn lăn tăn lưỡng lự vụ cuối dòng đời thôi. Mong anh em giúp đỡ chân thành. Các bạn đừng nói làm liền cho nóng nhé, vì hiện tại mình cũng đang có xe đi, và cũng không cần gấp lắm. Nếu tầm tháng 6 - 2016 mà về em Sorento form mới thì chắc cũng ráng đợi được :)

- Cám ơn anh em đã xem qua bài viết, do ít kinh nghiệm nên nếu trình bày không rõ ràng mong anh em bỏ qua cho.
Cưới vợ là phải cưới liền tay anh ơi,
Em làm ở ki.a em khuyên lên chọn Sorento, khoẻ, đẹp, giá cả phải chăng.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Tập Lái
4/10/15
5
7
3
33
Bác chờ nó về VN thì cũng ko được như QC trên nước ngoài đâu, cùng lắm là dc cái mã đẹp hơn. Giống con new sò hiện giờ, bản full option mà TH nó bỏ thì bao nhiêu là option so với các nước khác :confused:.
Nhà em mới làm con new so dầu full opt 2015. Đọc qua cuốn hướng dẫn sử dụng theo xe mới thấy TH nó cắt bớt nhiều option :s

Hạng C
26/3/11
506
463
63
Ra cũng lâu rồi mà a hải chả có thông tin gì chừng nào ráp nhỉ? Chắc chờ nó ra facelift xong rồi mới bắt đầu ráp hả?

Tập Lái
18/11/15
8
1
1
45
Có Sò 2015 rồi hả mấy bác? Ở đâu bán mấy bác chỉ giúp em với. Cám ơn mấy bác.