Hạng B1
9/10/17
59
148
33
Anh mà chứng kiến cảnh đắp chiếu ở đường NDT thì anh sẽ quyết định ngay và luôn. Mà cảnh này rất hay xảy ra. Cứ đi thường xuyên là sẽ thấy ah. Nếu tính để ở
Thanks Bác. Do em ở trong nội thành cùng gia đình nên ko rành khu này. Định 2 năm nữa xuống quận 9 ở riêng. Nhưng theo Bác tiềm năng đầu tư khu này thì ra sao nhỉ?

12/10/07
2.646
10.496
113
Nhìn qua hình chụp thì những khu mới thành hình lại chưa có người ở như Valencia, Tân Cảng này, bao giờ cũng có vẻ chỉn chu ngon lành và rộng thoáng. Có người về xây cất chừng vài năm thì bầy hầy như nhau thôi.

Khác nhau là về vị trí và giao thông, kết nối. Cái này thì Nam Long và các dự án nằm trong vành đai 2 ăn đứt vì sự an toàn và tiện lợi. Chuyện xe Cont thì khó nói đến bao giờ đường NDT khúc đó sẽ trở nên an toàn hơn. Khuyên bác đổi được thì nên đổi.

Hạng B1
9/10/17
59
148
33
Nhìn qua hình chụp thì những khu mới thành hình lại chưa có người ở như Valencia, Tân Cảng này, bao giờ cũng có vẻ chỉn chu ngon lành và rộng thoáng. Có người về xây cất chừng vài năm thì bầy hầy như nhau thôi.

Khác nhau là về vị trí và giao thông, kết nối. Cái này thì Nam Long và các dự án nằm trong vành đai 2 ăn đứt vì sự an toàn và tiện lợi. Chuyện xe Cont thì khó nói đến bao giờ đường NDT khúc đó sẽ trở nên an toàn hơn. Khuyên bác đổi được thì nên đổi.
Thanks Bác. Hình này chụp lâu r, giờ nhiều người về ở vs đang xây dựng nên cũng hơi lộn xộn. Giờ chưa tính đến chuyện ở nhưng nghe mấy bác nói cũng thấy phê quá!

Tập Lái
16/9/16
13
1.090
78
36
:) mấy a có 1 sai lầm là nhìn cái chỗ nào đó thấy nó rất đẹp rất đáng sống , sông nước thơ mộng là nghĩ ngay ngừ khác cũng sẽ nghĩ như vậy
Nhưng để đi đến đó là cả vấn đề .
A nào :D định ở đi Ndt gặp xe cont vài lần là chạy mất dép .
Mái a đầu tư thì lời là bán,đâu quan tâm chuyện đó

Hạng B2
9/5/15
182
2.292
133
Valencia này sao so với NLong đc, còn đtu thêm 2 năm nếu Valencia này lên thì Nlong còn lên mạnh hơn.

• Like
Reactions: Caphe1ly
Hạng B2
27/5/11
297
548
63
Song hành tới vành đai 2 đã khởi công tháng 4/2017. Chắc cuối 2018 xong.
NDT mở rộng 1000 tỷ chắc đầu 2018 khởi công.
Khu đó 1 năm nữa chắc đông đúc khi chung cư, Valencia giao nhà.
Khu đó so với Nam Long hơi khập khiểng về giá và vị trí.
Thông tin ở đâu vậy?
Song hành thấy khởi công mà có tiến triển gì đâu?
Còn NDT thì nghe nói lâu mà chẳng biết khi nào làm?
Đang chờ dài cổ.

Hạng B2
20/8/18
196
432
63
the same là sao anh?
Em tìm hiểu thì thấy chỗ này vị trí đẹp, không hiểu sao giá lại thấp quá, không biết có đang bị phốt gì ko. Anh chia sẻ cụ thể hơn được không?

Hạng B2
25/12/17
124
207
43
the same là sao anh?
Em tìm hiểu thì thấy chỗ này vị trí đẹp, không hiểu sao giá lại thấp quá, không biết có đang bị phốt gì ko. Anh chia sẻ cụ thể hơn được không?
Bạn đã bán chưa. Nếu chưa bán thì để lại vì muốn bán cũng khó có ai vào. Tìm hiểu lại đi bạn lùm xùm 2 năm nay rồi mà. Trả lời cho bạn vì nghĩ bạn thật lòng!