Tập Lái
26/1/15
11
7
3
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình cũng biết trường đó. Nhưng thấy trường đó là trường nghề, nên sợ ko chuyên về đào tạo lái xe! Bạn học lâu chưa? Thực hành mấy người/ xe bạn? Giá bao trọn gói ko bạn?
mình cũng học trường này ra, thầy dạy kỹ và vui vẽ, chỉ hết mẹo thi, nếu muốn lấy 100 điểm cũng chỉ luôn nhưng khuyến khích không sử dụng. thực hành 1 xe/1 thầy/ 1 trò. Giá trọn gói 5,585k. Thi ở Trung Chánh cũng gần hơn mấy chỗ khác

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
31
mình có ông anh làm bên trường đại học an ninh nhân dân, mình đã học ở đây và thấy ok lắm. thực lái 15h không phát sinh thêm chi phí, giá hết luôn là 5,7 triệu, để mình copy link ai mún học thì tham khảo nhé =>> lai xe dai hoc an ninh

phí tốt hen, minh học trường khác mới lấy bằng mà được bạn giới thiệu qua đây thuê xe, thấy dạy gần gữi và dạn tay hơn nhiều :D

• Like
Reactions: huu1516
Hạng B2
7/6/12
251
312
73
phí tốt hen, minh học trường khác mới lấy bằng mà được bạn giới thiệu qua đây thuê xe, thấy dạy gần gữi và dạn tay hơn nhiều :D
Bằng lái B2 mình cũng từ đây mà ra :D

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
31
Bằng lái B2 mình cũng từ đây mà ra :D
bạn hoc bên an dương vương luôn hả, thấy cười vậy chắc hài lòng chứ gì, mà sao b nói học B2 ở đó mà nichk thì m thấy để B1 ???

Hạng B2
7/6/12
251
312
73
bạn hoc bên an dương vương luôn hả, thấy cười vậy chắc hài lòng chứ gì, mà sao b nói học B2 ở đó mà nichk thì m thấy để B1 ???
Mình học ở ĐH An Ninh, B1 là hạng trên OS thôi bạn ơi

Tập Lái
21/2/17
35
6
3
34
Em cũng học B2 ở Hoàng Gia ra bác ạ.
Năm người mười ý. Nếu bác đã biết HG tốt rồi thì nên ráng xíu học luôn. Mọi thứ em thấy đều ok.
Trước học thì lần đầu em gặp ông thầy cá độ. thực hành toàn bắt e lái chở ổng đi trả nợ. em alo 1 phát cho trung tâm là đổi người khác ngay. đáng đồng tiền, đỡ phát sinh vớ vẩn bác ạ.

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
31
Xin các a chị đã học B2 rồi tư vấn giúp e nên học B2 ở trung tâm nào có giá cả phải chăng mà chất lượng tương đối ko ạ!
Nghe nói Hoàng Gia chất lượng tốt nhưng mà giá 9 triệu, chát quá! Mấy trung tâm khác như Thành Công, Đồng Tiến, Thái Sơn, Hải Nam ... báo giá khoảng 6,5-7 triệu, thấy giá rẽ thì sợ phát sinh phí từa lưa cũng như ko. Với lại học 2-3 người/xe. Vậy nên chọn trung tâm nào các a chị. Rắt rối quá! Nhiều đêm nghiên cứu ko ngủ dc luôn!
Hoàng Gia họ cho mình thực hành 1 người/xe chạy ngay luôn, mấy trung tâm khác có vậy ko ạ! (thường thì học xong lý thuyết mới cho chạy)
Thanks vì đã quan tâm!
Học lý thuyết trước là đúng rồi, nắm luật chạy thực hành khỏi lọng cọng, chứ chẳng lẽ cứ ngơ ngơ giữa đường nta tít còi zô đít à, với lại đâu phải 1, 2 tháng là được thi mà nhiều bạn vội vã thế nhỉ, để từ từ gần thi học, sớm muộn cũng được học mà học gần thi dễ đậu hơn nhìu, học sớm rồi thi rớt tốn kém mà khiến tâm lí tệ đi nhìu ....