Hạng B1
16/2/17
52
33
18
46
Em cũng học HG, mới thi xong bữa 26/1 vừa rồi. Nói chung HG dịch vụ tốt, thầy dạy kỹ, hơi mắc hơn chỗ khác nhưng em thấy đáng chúc bác sớm quyết định để có bằng đi vi vu :)
em như bác luôn :))
bữa gặp thầy dạy không thoải mái. Em ới 1 câu là hôm sau có thầy khác vô dạy rồi :v

• Like
Reactions: Linh74
Tập Lái
15/3/17
44
12
8
31
các trường giờ toàn dạy từ 10-12h trên 1 người, mà vẫn đậu ầm ầm vậy chắc mấy anh chị lấy bằng rồi đều là thánh hả bạn =))) Tuy khó thật nhưng ai cũng như mình thì tự phấn đấu thôi, so sánh lại bị bảo Do mình kém nữa hihi

• Like
Reactions: Tập lái b2
Tập Lái
12/5/17
26
3
3
44
Thế có ai học 12 h mà ra đường chạy dc xe ko bạn hay phải thuê kèm . chứ còn chạy trong cái sân sa hình thì nói làm gì .

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
31
Thế có ai học 12 h mà ra đường chạy dc xe ko bạn hay phải thuê kèm . chứ còn chạy trong cái sân sa hình thì nói làm gì .
Vậy có được mấy ai thi đậu rồi có xe để lái liền được ko B, Việt Nam chưa giàu thế đâu. tầm 1/10 người thi lấy bằng ra lái xe liền, còn có người thi để đủ điều kiện ra trường ngành Oto, có người rãnh học vậy chờ trúng Vieetlot mua xe .... Nói chung có lái rành cỡ mấy để mấy năm ko lái cũng phải thuê xe tập lái lấy lại cảm giác, trong khi mấy năm ko lái là đường phố sau thời gian ấy xe đông đến dường nào. Đừng quá cứng nhắc, cứ lấy bằng trước đi, còn lại tùy vào độ tự tin thì khi nào mua xe thuê xe tập lái, vậy thôi. Tớ thi 2 năm rồi có xe mà lái đâu, ko còn chút tự tin

• Like
Reactions: Tập lái b2
Tập Lái
12/5/17
26
3
3
44
Vậy có được mấy ai thi đậu rồi có xe để lái liền được ko B, Việt Nam chưa giàu thế đâu. tầm 1/10 người thi lấy bằng ra lái xe liền, còn có người thi để đủ điều kiện ra trường ngành Oto, có người rãnh học vậy chờ trúng Vieetlot mua xe .... Nói chung có lái rành cỡ mấy để mấy năm ko lái cũng phải thuê xe tập lái lấy lại cảm giác, trong khi mấy năm ko lái là đường phố sau thời gian ấy xe đông đến dường nào. Đừng quá cứng nhắc, cứ lấy bằng trước đi, còn lại tùy vào độ tự tin thì khi nào mua xe thuê xe tập lái, vậy thôi. Tớ thi 2 năm rồi có xe mà lái đâu, ko còn chút tự tin[/QUOTE

Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
em thấy nên tới đây học luôn thì tốt nhất, vì đằng nào cũng tới đó thi, đường xá, xe cộ quen sẵn luôn, khỏi phải thông qua mấy trung tâm trung gian
e đăng kí từ 23/11/2016 đến h còn chưa có lịch thi . nghe nói tháng 12 nên giờ đang tìm cách về tỉnh để thi cho nhanh. Bên đó nếu bác nào cần bằng lái sớm thì ko nên học vì lâu lắm. Giờ e phải bỏ luôn nè.

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
e đăng kí từ 23/11/2016 đến h còn chưa có lịch thi . nghe nói tháng 12 nên giờ đang tìm cách về tỉnh để thi cho nhanh. Bên đó nếu bác nào cần bằng lái sớm thì ko nên học vì lâu lắm. Giờ e phải bỏ luôn nè.
uhm, cái vụ bao lâu thi 1 lần thì mình ko biết, chứ đợt mình đăng ký bên Thành Công phải chờ hơn 1 năm, mie nó, mình phải chửi bới nó mới cho thi