4/4/19
26
1
8
40
Thật bác nhỉ, xã hội phân công lao động cả rồi. Việc ai người nấy làm, mình ko rành thì thuê thợ cho lẹ, mình làm việc mình giỏi thôi :D
Đúng bác, vì ko rành nên gọi hãng, nếu có trục trặc thì họ xuống kiểm tra cho. Chứ cái gì mình cũng mày mò thì lấy đâu thời gian. Như em lắp camera của Viettel thì được bảo hành 12 tháng, lưu trữ cloud trong 7 ngày và miễn phí truy cập 3G/4G khi xem lại camera.

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Em low tech, sẵn tiện nhà cũng xài mạng của Viettel nên lúc cần mắc camera, cũng gọi các anh Viettel xuống khảo sát và lắp đặt cho. Em thấy giá rẻ và dễ dùng, đáp ứng được nhu cầu của em.
Ông Viettel giờ đa sản phẩm dịch vụ thật, hết wifi mesh rồi lại camera. Được cái giá cả phải chăng, đáp ứng được nhu cầu gia đình.

Hạng B1
9/11/12
68
16
8
Ông Viettel giờ đa sản phẩm dịch vụ thật, hết wifi mesh rồi lại camera. Được cái giá cả phải chăng, đáp ứng được nhu cầu gia đình.
Thì wifi mesh tên HomeWifi, còn camera tên Home Camera mà bác. Đáp ứng nhu cầu gia đình thôi, business thì còn tùy thuộc quy mô công ty.

4/4/19
26
1
8
40
Thì wifi mesh tên HomeWifi, còn camera tên Home Camera mà bác. Đáp ứng nhu cầu gia đình thôi, business thì còn tùy thuộc quy mô công ty.
Đúng bác, cá nhân em thấy camera của Viettel ngon, bổ, rẻ. Hình ảnh, âm thanh đáp ứng nhu cầu nhà em. Vậy là kết rồi.

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Nhiều anh hùng bàn phím chê hàng China cốp mác Viettel lắm bác, kaka
Không ủng hộ bên nào, nhưng VT dù cop hay ko mình thấy ra con cam này họ vẫn đảm bảo tính năng, giá cả cũng như hỗ trợ bảo hành cho mình mà. Dùng ổn, giá tốt là mình thấy ok rồi

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
Các bác lúc nào cũng đòi sản phẩm người Việt từ A-Z làm gì, với tôi, người ta đảm bảo chất lượng và bảo mật là được. Chứ ngon bổ rẻ thì con này của Viettel là ổn quá rồi.

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Ấy vậy mà Apple made in China thì xếp hàng mua kìa bác. Mấy ông xạo chó đó chấp làm gì. Mình văn minh, cứ hàng nào tốt mà giá cả ổn là mình dùng, dùng đồ Viettel càng đảm bảo về độ bảo mật vì lưu trữ trên cloud của Viettel kìa.

Tập Lái
24/3/19
27
2
9
34
Viettel cũng có đủ camera ngoài trời, trong nhà và xoay 360 độ đấy. Nhiều lựa chọn cho anh em.