Hạng B1
26/8/17
57
11
8
42
em chạy xe 3 năm 20.000km mới có bằng... nhưng khẳng định luôn là trước km đầu tiên tự lái em đã lái tốt hơn nguyên đám học cùng sau khi lấy bằng...

bác đủ tự tin thì cứ lái, không có chuyện gì xảy ra thì bằng cũng chỉ để một chỗ, chuyện nhỏ xảy ra thì cũng không cần bằng luôn, đằng nào cũng ói tiền... nhưng chuyện lớn xảy ra thì trời cứu =))

nhắm đủ máu thì chơi... chứ ở cái VN này bằng lái hay bằng đại học gì thì cũng mua được tuốt, không cần quan tâm...
VN trọng bằng cấp bác ạ

Hạng B1
9/6/14
60
41
18
VN trọng bằng cấp bác ạ
không phải là trọng bằng cấp đâu bác, không có bằng mà dính vụ gì to to là chết ấy chứ đùa à...

nhưng mình muốn nhấn mạnh ở cái việc là phải có khả năng kiểm soát cái xe khi đi ra đường, chứ không phải là ở chuyện có bằng hay không, học láo thi láo để có cái bằng cũng là có bằng nhưng vậy có chạy ra đường được không?

Hạng B1
26/8/17
57
11
8
42
không phải là trọng bằng cấp đâu bác, không có bằng mà dính vụ gì to to là chết ấy chứ đùa à...

nhưng mình muốn nhấn mạnh ở cái việc là phải có khả năng kiểm soát cái xe khi đi ra đường, chứ không phải là ở chuyện có bằng hay không, học láo thi láo để có cái bằng cũng là có bằng nhưng vậy có chạy ra đường được không?
Dạ cảm ơn bác

Hạng D
10/1/14
2.964
4.642
113
Sài Gòn
Chơi luôn cho nó máu đi bác.
Em chưa có bằng lái máy bay mà em cũng từng leo lên mấy cái MBBG.
Vivu tại chổ như lên mây vậy đó, hihihi

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Lấy bằng lái trước rồi mua xe, ko có bằng lái lấy gì tự tin mà chạy thử xe trước khi mua.