Hạng B1
20/8/15
54
28
18
39
Bác đến mấy trung tâm chuyên chăm sóc xe hơi, họ tư vấn cho! Chứ mỗi xe mỗi kiểu, thợ họ có tay nghề cao, họ tư vấn cho thì mới biết được. Chứ có phải xe nào cũng giống xe nào đâu!

• Like
Reactions: member100
Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Dán luôn và ngay đi bác ơi! E mua xong phải dán keo bảo vệ xe luôn, để bảo vệ lớp sơn xe nguyên bản của e nó chứ! :3dchongchong: Mà dán xong nhờ lớp keo trong đó xe nhìn bóng bảy luôn nhé! E dán của bên AH Wrap Decal ý! Với lại dán như vậy bảo vệ được cả nội và ngoại thất của xe luôn.
Dán ở AH Wrap Decal này được, nếu bác thớt mà muốn dán keo bảo vệ thì phải dán film bảo vệ và film cách nhiệt nữa nhé, để bảo vệ toàn bộ nội ngoại thất của xe.
AH wrap Decal còn nổi tiếng chuyên độ decal nữa, chất phết đấy bác thớt ạ!

• Like
Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
Dán ở AH Wrap Decal này được, nếu bác thớt mà muốn dán keo bảo vệ thì phải dán film bảo vệ và film cách nhiệt nữa nhé, để bảo vệ toàn bộ nội ngoại thất của xe.
AH wrap Decal còn nổi tiếng chuyên độ decal nữa, chất phết đấy bác thớt ạ!
Khoản wrap decal thì chắc thôi e xin phép, nhìn mấy bác wrap decal lên chất chơi lắm, phong cách lắm! @.@ E thì thanh niên cùi chơi wrap decal như vậy sợ không phù hợp :D

• Like
Reactions: Songbien43
Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Khoản wrap decal thì chắc thôi e xin phép, nhìn mấy bác wrap decal lên chất chơi lắm, phong cách lắm! @.@ E thì thanh niên cùi chơi wrap decal như vậy sợ không phù hợp :D
Thực ra wrap decal thì cũng có thể chọn màu đơn giản để thay đổi màu sơn của xe, hoặc bác có thể chọn đúng màu sơn, coi như là để bảo vệ. Như e xem trên fanpage của AH Wrap Decal e thấy có bác chạy BMW màu đen tuyền độ sang trắng nhìn không khác gì lớp sơn nguyên bản luôn, bóng bảy như sơn luôn ạ! Vì chất liệu decal bên AH này đảm bảo chất lượng!

• Like
Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
Thực ra wrap decal thì cũng có thể chọn màu đơn giản để thay đổi màu sơn của xe, hoặc bác có thể chọn đúng màu sơn, coi như là để bảo vệ. Như e xem trên fanpage của AH Wrap Decal e thấy có bác chạy BMW màu đen tuyền độ sang trắng nhìn không khác gì lớp sơn nguyên bản luôn, bóng bảy như sơn luôn ạ! Vì chất liệu decal bên AH này đảm bảo chất lượng!
Bác có thể share cho e xin địa chỉ fanpage của bên này được không ạ? E tham khảo dịch vụ của bên này coi sao, thấy nhiều bác cũng khen về chất lượng dịch vụ ở bên này. :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

• Like
Reactions: Songbien43
Hạng B1
10/3/15
92
72
18
Bác không hiểu rõ gì về mấy cái dịch vụ này thì phải: dán keo trong, dán logo, dán tem phụ kiện, dán tem xe. Nếu như mà muốn bảo vệ xe thì chỉ có dán film cách nhiệt, dán film bảo vệ và dán 3M chi tiết xe. Như vậy gần như là bảo vệ xe một cách hoàn hảo nhất!

• Like
Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Bác có thể share cho e xin địa chỉ fanpage của bên này được không ạ? E tham khảo dịch vụ của bên này coi sao, thấy nhiều bác cũng khen về chất lượng dịch vụ ở bên này. :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
https://web.facebook.com/AHWrapDecal/
Bác có tham khảo thì vào đây nè, họ up ảnh liên tục các mẫu xe sau khi đã wrap đổi màu hoặc là làm tem mà bác ơi! :D Lấy kinh nghiệm cho mình cũng được mà.

• Like
Hạng B1
19/10/15
52
41
18
36
Ở 272 - Nguyễn Chí Thanh - Phường 5 - Quận 10. keo mà bác nói dán bị xỉn màu thì chỉ là do chất lượng keo không chuẩn thôi.
Còn keo ở AH Wrap Decal này đều là hàng ngoại nhập nên yên tâm về chất lượng, bác có bóc lớp keo đó ra cũng sạch banh luôn nhé!
Bác wrap ở AH này thấy bên này hình như đang hot wrap bảo vệ bằng chất liệu 3M đúng không ạ? Xế e màu trắng e đang thích cách wrap bằng chất liệu 3M vì nhìn e xế của mình thấy nổi bật hơn.

Hạng B1
11/6/15
63
47
18
35
Bây giờ trên thị trường có nhiều loại keo xe lắm đấy bác ạ! Muốn dán bảo vệ thì tìm hiểu cho kĩ, loại chuẩn cụ mà dán thì nhìn còn bóng bảy hơn lớp sơn nguyên bản của xe nhé! :3duongbia::3duongbia: Còn có nhiều loại dán bảo vệ nhìn nó xỉn hẳn màu sơn luôn, loại đó cam đoan hàng lởm.

• Like
Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
Bảo vệ xe thôi mà bác, bác cứ mang ra salon chăm sóc xe hơi họ làm cho. Thế là xong, chứ cần gì phải tìm hiểu cho mắc công. :3dquaytay::3dquaytay::3dquaytay:
Biết là mang ra salon làm là ok, nhưng e vẫn muốn tìm hiểu có kinh nghiệm vẫn hơn chứ bác. E thuộc thành phần super chicken mà :D Không muốn làm gà béo bị thịt đâu.