Hạng B1
15/10/10
61
579
83
Mấy bác ngây thơ thật. Ngưoi co 5 tỷ không hỏi như vậy đâu

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Em có 5T thì em mua Cayenn bản full option.Không thì rangover.Còn như thời điểm này thì mua S500 new vẫn còn dư ít tiền gái gú kakakaka.

Tập Lái
28/3/14
28
11
3
Vũng Tàu
Em mới tham gia diễn đàn nên đi lang thang nghe ngóng một tí ^^
Thấy thớt này xôm tụ quá nên xin có tí ý kiến.
Bác chủ thớt sinh năm 90 nên mình gọi là chú thôi nhé ^^
Trường hợp chú chém gió thì anh ko nói. Nhưng nếu là thật thì anh cũng từng gặp 1 trường hợp gần như thế. Thằng này ra trường được bố mẹ cho nhà SG và hơn 1 tỷ để mua xe. Hồi đó anh thèm nhỏ dãi và toàn chỉ ước gì được như nó. Anh thì lo nhảy nhót từng công ty chật vật sống qua ngày, nó thì nhà to xe đẹp chẳng phải lo nghĩ gì.
Bẵng đi mấy năm thì anh nghe tin nó bị nghiện, nhà xe bán sạch, chạy ra bắc sống...
Câu chuyện có thể ngoài lề và không liên quan. Nhưng thiết nghĩ chú còn trẻ nên hãy tận dụng xuất phát điểm tuyệt vời của chú. Chú hãy biến 5 tỷ của bố mẹ thành 10 tỷ của mình (và có thể hơn). Lúc đó chú mua xe và hưởng thụ cũng chưa muộn.
Chúc chú thành công!

p/s: cày 7 năm mới đc 1 vợ, chưa có vợ 2 nên hơi tủi thân và ấm ức. Các bác thông cảm ^^

Em mới tham gia diễn đàn nên đi lang thang nghe ngóng một tí ^^
Thấy thớt này xôm tụ quá nên xin có tí ý kiến.
Bác chủ thớt sinh năm 90 nên mình gọi là chú thôi nhé ^^
Trường hợp chú chém gió thì anh ko nói. Nhưng nếu là thật thì anh cũng từng gặp 1 trường hợp gần như thế. Thằng này ra trường được bố mẹ cho nhà SG và hơn 1 tỷ để mua xe. Hồi đó anh thèm nhỏ dãi và toàn chỉ ước gì được như nó. Anh thì lo nhảy nhót từng công ty chật vật sống qua ngày, nó thì nhà to xe đẹp chẳng phải lo nghĩ gì.
Bẵng đi mấy năm thì anh nghe tin nó bị nghiện, nhà xe bán sạch, chạy ra bắc sống...
Câu chuyện có thể ngoài lề và không liên quan. Nhưng thiết nghĩ chú còn trẻ nên hãy tận dụng xuất phát điểm tuyệt vời của chú. Chú hãy biến 5 tỷ của bố mẹ thành 10 tỷ của mình (và có thể hơn). Lúc đó chú mua xe và hưởng thụ cũng chưa muộn.
Chúc chú thành công!

p/s: cày 7 năm mới đc 1 vợ, chưa có vợ 2 nên hơi tủi thân và ấm ức. Các bác thông cảm ^^
Cm của bác rất hay và có ý nghĩa !
Topic này hot quá lên tới 9 trang, nếu bác chủ chém gió thì em cũng k xin nói thêm nữa. Nhưng nếu thực sự thì trường hợp bác chủ còn trẻ tuổi k phải là không có. Khách của em mới đây nhà có điều kiện nên được Ba mua cho chiếc BMW 428i convertible ( 1 trong lô hàng đầu tiên về VN, mới lấy xe tháng 5 này ), bác chủ sinh năm 91. Nên xuất phát điểm của bác chủ ko phải là không có. Nếu bác chủ có xuất phát điểm tốt thì nên xem những comment của các bác góp ý tích cực trên đây sẽ rất hữu ích đó ạ. Với số tiền 5t bác còn trẻ có thể mua em nào tầm 1-2 tỷ ( cũng khiến nhiều người ngưỡng mộ rồi ) rồi hãy biến 3 tỷ còn lại thành 6 tỷ hoặc hơn nữa. Vì với xuất phát điểm tốt, lại được gia đình hậu thuẫn thì khi bác thành công. Không những được mọi người trong gia đình hãnh diện mà còn được mọi người rất nể đó ạ.
1 vài lời góp ý.
Trân trọng,

Ước gì em giàu như bác chủ.....

Bác Minh Anh cứ khiêm tốn ạ :), Em mong muốn khi bằng tuổi bác em có được 1 nửa chiếc "bé nhất" bác đang sở hữu thôi ạ !

• Like
Reactions: Ares and Udachi
Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Bác Dũng Trần cứ nói thế em ngại chết , em đang ngèo quá trời lun nè bác Dũng em đang bán hết dàn Ngựa Chiến của em , Ngựa nhìu mà chạy ko nhìu để lâu mất giá quá thui bán lun chỉ để lại 1 em Morning để đi loanh quoanh Tp thui hjhjhj......

Tập Lái
16/5/14
2
0
1
54
Người giầu cũng khóc các bác nhỉ :D Có ít tiền lại hay, đỡ phải nghĩ nhiều mệt đầu hén :D

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
Mình đang dư tính mua 1 chiếc xe mui trần tầm 5 tỷ, nhưng không biết con nào ngon. các bác tư vấn giùm mình nhé.

Bac nen treo giai thi ae tu van nhanh thoi, thay vi de ben sales lay giai:
- Ai tham gia tu van: se tham gia chau rua xe free (khong can rua hoanh trang hay chi don gian 1 chau cafe)
- Ai tu van dung va hop y bac va bac mua dung xe da tu van: se tham gia "tang 2" voi bac
My 2 cents..