Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
31/10/12
13
0
0
ấy bác đừng nói thết thật tình mình là dân mới lần đầu nên mới cần tư vấn...cám ơn mọi người đã cho ý kiến.còn cái vụ 3% kia thì không khó, chỉ khó ở vn, bác thử nhìn cac nuoc xung quanh đi lãi suất vay mua bds toàn dưới 2%, thằng bank nó offer thế vì mình là khách hàng trung thành và chỉ được 1 lần (lãi suất 0%, processing fee 3%).

Hạng B1
27/9/12
94
0
6
teoteovn nói:
ấy bác đừng nói thết thật tình mình là dân mới lần đầu nên mới cần tư vấn...cám ơn mọi người đã cho ý kiến.còn cái vụ 3% kia thì không khó, chỉ khó ở vn, bác thử nhìn cac nuoc xung quanh đi lãi suất vay mua bds toàn dưới 2%, thằng bank nó offer thế vì mình là khách hàng trung thành và chỉ được 1 lần (lãi suất 0%, processing fee 3%).
Thôi thế này, qua lời bác nói thì em thấy nội công của bác rất thâm hậu! khi nào giao dịch của em với bác thành công kia em mới tin bác ko là người trong ngành hahahaha.
Mà Em có căn hộ Hoàng Anh gia lai đang bàn giao với Hamony sắp bàn giao cũng ok lắm nếu bác có nhu cầu ủng hộ em nghe! đất thì vô tư!

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39
Có bác nào ở đây kinh doanh khách sạn ở ĐN khu bờ biển không ạ? Tháng trước em bay ra ĐN nhìn khách sạn ở đây mà thèm quá.

Tập Lái
31/10/12
13
0
0
cam on bac, se co gang lien lac bac som nhat de duoc tu van.
dung la Da Nang nhin dep that, thanh pho tuong lai :D

Hạng B1
27/9/12
94
0
6
SillyHoney nói:
Có bác nào ở đây kinh doanh khách sạn ở ĐN khu bờ biển không ạ? Tháng trước em bay ra ĐN nhìn khách sạn ở đây mà thèm quá.
Em có mấy lô để xây khách sạn ! bác có nhu cầu thì kêu em! em cũng có 1 lô 120mv đường Hồ Nghinh tiện xây khách sạn tầm 20-30 phòng

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
các bác ở SG sao không tìm hiểu đầu từ xuống Cần Thơ nhỉ : gần SG chỉ 2.5 h chạy xe , xa " Khựa " ( cái này yếu tố tâm lý :D) , mới phát triển nên vẫn còn nhiều cơ hội phát triển tiếp hehe. Dạo này em thấy người ngoài Bắc đầu tư Cần Thơ khá dữ

Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53
*Tập Lái* nói:
Sao ko ra Phú Quốc luôn cho nó máo
bên em đang sắp bán nè :)

Thôi bác, có miếng ngoài Côn Đảo bán hoài chưa được nè :mad:

Tập Lái
31/10/12
13
0
0
bac chiu kho it di choi toi, ve ma chat chit tu van cho khach hang nhe :D
add nick bac 2 ngay roi ma chua duoc dien kien
PS: ca ngay di lam chat chit hong duoc, chi co dem ranh roi ti bac tranh thu online nhe

Status
Không mở trả lời sau này.