Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
27/9/12
94
0
6
QB nói:
ĐN giá hấp dẫn quá ta. Thích nhưng về đó kg biết làm gì.
hihi nhưng anh đầu tư ở đây đi anh! đang có đất tái định cư khu thu nhập thấp nè

Hạng B2
22/7/12
124
691
93
Theo chim sẻ thì mua SG chuẩn hơn, còn bác thix gần biển để phơi nắng thì ra Vũng Tàu mà mua. Kết nối giao thông giữa SG và VT khá tốt trong khoảng 2 năm nữa.

Hạng B1
27/9/12
94
0
6
một vườn chuối chín nói:
ĐN phủ sóng wifi toàn tỉnh nghe cũng thích, ra đó ở xài wifi chùa cho sướng haha
Em trả lời bác rồi nha! À bác ! em chưa nói bác cái dự án này, bác xem có được không nè
Diện Tích : 5x25 =125mv = 215 triệu!
hai lô liền kề 10 x 25 = 250mv tổng tiền là 430tr
Dự án nằm trên tuyến đường Đà Nẵng đi TP Hội An, bên cạnh khu công nghiệp điện nam điện ngọc, Cách biển 3km.
Mặt tiền 27m, đối diện là khung viên, sân vận động -nhà hàng. Khu thế giớ thu nhỏ hẳn là một nới lý tưởng để bạn đầu tư an cư và sinh sống.

Tập Lái
16/8/11
48
19
8
Đà Nẵng vẫn còn nhiều nhiều bác ôm cả đống BDS chưa biết đi về đâu. ĐN sốt lên cũng do các bác ở Hà Nội về quậy lẹn thôi.

Hạng B1
27/9/12
94
0
6
totran nói:
Đà Nẵng vẫn còn nhiều nhiều bác ôm cả đống BDS chưa biết đi về đâu. ĐN sốt lên cũng do các bác ở Hà Nội về quậy lẹn thôi.
Ôm thì ôm, chứ nếu vỡ nợ thì đã vỡ rồi, chứ ngân hàng dạo này cũng đã nới lõng cho vay BDS nên chẳng việc gì mà ko biết đi về đâu, chỉ những bác nào ôm những BDS mà ko có tính pháp lý mới sợ thôi, tính pháp lý có, thì tính thanh khoản có, vì giá đất ĐN đâu có cao vút tận trời xanh đâu mà sợ ko biết đi về đâu!

Hạng B2
25/4/12
203
35
28
31
Đầ nẵng đi bác! Em và mấy thằng bạn đang ôm đất ngoài đó, có j rủ hội đi cho nó đông vui. Rẻ mà bác.

Hạng B1
27/9/12
94
0
6
Khupho2 nói:
Đầ nẵng đi bác! Em và mấy thằng bạn đang ôm đất ngoài đó, có j rủ hội đi cho nó đông vui. Rẻ mà bác.
về ĐN hú em tiếng nha bác!

Status
Không mở trả lời sau này.