Hạng D
27/6/10
1.547
2.326
113
37
Carens to hơn, đẹp hơn
Vivant thương hiệu tốt hơn, hình như cũng bán chạy ở Âu Mỹ gì đấy

Hạng B2
5/4/07
104
3
18
Hà Nội
tinhnghebathanh.com
Vivant đã thất bại ở Việt nam lâu rồi, Caren thì đã trụ được nên bác ko phải so sánh làm gì bác
1 phiếu cho caren

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Phong Car nói:
nguoiphutinh nói:
Không mua cả 2 xe.

Bác khuyên không nên mua cả 2 xe,vậy bác chủ nên mua xe gì đây?
Gắn tí làm cái Ỉn cho lành. Hay tìm 1 em gì đó cứng hơn. Chứ nhìn 2 em này em thề mua sedan đi còn ngon hơn. 7 chổ mà dánh như sedan.
Sao không tìm hiểu Zinger nhỉ. Xác nặng máy 2.4. Cũng có xuất sứ Nhật bổn.

Hạng B1
17/9/11
58
0
0
Em mà tài chính vững vàng (đủ xiền) là em cũng làm cái Ỉn rồi. Nhưng vì tài chính có hạn nên em chỉ chọn được như thế thôi! :D Chiec Zinger bạn nói ấy giá khoảng bao nhiu nhỉ? Mình cũng hok rảnh về xe cộ lắm nên ko bik nhìu! Nhờ các bạn giúp đõ!

Mình thấy mọi người cũng nhận xét tốt về Cà Rem, chả thế mà bên TH cứ tăng giá hoài! nên cũng cố gắng cưới em nó zìa dzinh cho sớm! Nhưng hình như mình thấy ở chỗ mình ngưởi ta đi Ỉn nhìu hơn Cà Rem! Mình ở Bình Dương!
Ah, có bạn nào ở Bình Dươngm hay lân cận hem?Chia sẻ cho mỉnh ít kinh nghiệm với! Theo mấy bạn mỉnh nên mua của TH ở BD hay xuống SG mua (dịch vụ bảo hảnh, chăm sóc sau này). Vì mình thấy cũng có showroom ở Bd nữa mà ko bik nó làm ăn ra sao!

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
congtubanggiavirgo nói:
Em mà tài chính vững vàng (đủ xiền) là em cũng làm cái Ỉn rồi. Nhưng vì tài chính có hạn nên em chỉ chọn được như thế thôi! :D Chiec Zinger bạn nói ấy giá khoảng bao nhiu nhỉ? Mình cũng hok rảnh về xe cộ lắm nên ko bik nhìu! Nhờ các bạn giúp đõ!

Mình thấy mọi người cũng nhận xét tốt về Cà Rem, chả thế mà bên TH cứ tăng giá hoài! nên cũng cố gắng cưới em nó zìa dzinh cho sớm! Nhưng hình như mình thấy ở chỗ mình ngưởi ta đi Ỉn nhìu hơn Cà Rem! Mình ở Bình Dương!
Ah, có bạn nào ở Bình Dươngm hay lân cận hem?Chia sẻ cho mỉnh ít kinh nghiệm với! Theo mấy bạn mỉnh nên mua của TH ở BD hay xuống SG mua (dịch vụ bảo hảnh, chăm sóc sau này). Vì mình thấy cũng có showroom ở Bd nữa mà ko bik nó làm ăn ra sao!
Nghe bác chủ nói thì quá kết Cà rem rồi còn lăng tăng chi nữa. Của mình mua mình sài thì ok lắm rồi. Mọi người tư vấn chỉ làm mình thêm nhục chí thôi.
Em khuyên bác nên thử xe trước khi mua. Đó là điều quan trọng. Mình lái mình thích mới đc.
Bác nên lái thử nhiều xe nhe!

Hạng B1
17/9/11
58
0
0
nguoiphutinh nói:
congtubanggiavirgo nói:

Nghe bác chủ nói thì quá kết Cà rem rồi còn lăng tăng chi nữa. Của mình mua mình sài thì ok lắm rồi. Mọi người tư vấn chỉ làm mình thêm nhục chí thôi.
Em khuyên bác nên thử xe trước khi mua. Đó là điều quan trọng. Mình lái mình thích mới đc.
Bác nên lái thử nhiều xe nhe!
Cảm ơn bạn nguoitinhphu! Mình đang cố gắng đây! Hi vọng sẽ đưa dc 1 em Cà Rem zìa zinh trong thời gian sớm nhất! Nhân đây mình cũng xin các bạn tư vấn giúp, hiện mình đang ở Bình Dương
Theo mấy bạn mỉnh nên mua của TH ở BD hay xuống SG mua (dịch vụ bảo hảnh, chăm sóc sau này). Vì mình thấy cũng có showroom ở Bd nữa mà ko bik nó làm ăn ra sao! Có ai ở Bình Dương đã sử dụng xe TH thì tư vấn giúp mình với!

Hạng B2
26/2/10
128
0
16
Vivant không có đối thủ nên các bác không nên so sánh nhé! vì em là đệ nhất xấu rồi, mình không hiểu nổi tại sao có người đã từng phải trả thêm tiền để có xe ngay khi đặt mua nó cách đây vài năm.