Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
nguoiphutinh nói:
congtubanggiavirgo nói:
Em mà tài chính vững vàng (đủ xiền) là em cũng làm cái Ỉn rồi. Nhưng vì tài chính có hạn nên em chỉ chọn được như thế thôi! :D Chiec Zinger bạn nói ấy giá khoảng bao nhiu nhỉ? Mình cũng hok rảnh về xe cộ lắm nên ko bik nhìu! Nhờ các bạn giúp đõ!

Mình thấy mọi người cũng nhận xét tốt về Cà Rem, chả thế mà bên TH cứ tăng giá hoài! nên cũng cố gắng cưới em nó zìa dzinh cho sớm! Nhưng hình như mình thấy ở chỗ mình ngưởi ta đi Ỉn nhìu hơn Cà Rem! Mình ở Bình Dương!
Ah, có bạn nào ở Bình Dươngm hay lân cận hem?Chia sẻ cho mỉnh ít kinh nghiệm với! Theo mấy bạn mỉnh nên mua của TH ở BD hay xuống SG mua (dịch vụ bảo hảnh, chăm sóc sau này). Vì mình thấy cũng có showroom ở Bd nữa mà ko bik nó làm ăn ra sao!
Nghe bác chủ nói thì quá kết Cà rem rồi còn lăng tăng chi nữa. Của mình mua mình sài thì ok lắm rồi. Mọi người tư vấn chỉ làm mình thêm nhục chí thôi.
Em khuyên bác nên thử xe trước khi mua. Đó là điều quan trọng. Mình lái mình thích mới đc.
<span style=""color: #000080;"">Bác nên lái thử nhiều xe nhe!</span>

Tập Lái
22/8/11
28
3
3
Mình đang chạy con Caren 2.0 MT ,xe của anh Hải sản xuất được 2 năm rồi, và mình rất hài lòng về em nó. em nó ăn uống vừa phải, tầm 8l /100 km, chỉ có nhược điểm là gầm hơi thấp, bù lại thì chạy êm, không bồng bềnh như Innova.

Hạng B1
17/9/11
58
0
0
Cảm ơn các bạn nhìu, mình cũng đang cố gắng rất nhìu để rước em nó zia zinh trong thời gian sớm nhất có thể! Mình cũng ít rành về xe lắm nên ko bik nhìu...Mình thấy Zinger to, gầm cao, dáng khoẻ (nhưng hok bik giá em nó có Khỏe cho mình hok nhỉ??), hix...
Sẵn đây mình xin các bạn tư vấn thêm vụ này với: Hiện mình đang ở Bình Dương!
Có bạn nào ở Bình Dương hay lân cận hem?Chia sẻ cho mỉnh ít kinh nghiệm với! Theo mấy bạn mỉnh nên mua của TH ở BD hay xuống Tp HCM mua (dịch vụ bảo hảnh, chăm sóc sau này). Vì mình thấy cũng có showroom ở Bd nữa mà ko bik nó làm ăn ra sao!

Tập Lái
14/2/11
45
0
0
Thì Bác ở BD thì mua BD gần nhà bảo dưỡng bảo hành cho khoẻ chứ len SG làm gì cho mệt.

Hạng B1
17/9/11
58
0
0
tandat_456 nói:
Thì Bác ở BD thì mua BD gần nhà bảo dưỡng bảo hành cho khoẻ chứ len SG làm gì cho mệt.

Vì mình cũng hok rành về xe cộ lắm nên nhờ người đi trước dẫn đường thôi! Mình thấy có Showroom của TH nhưng hok bik sau này BH, chăm sóc thế nào? Vì mình ko bik nó làm ăn ra sao có chu đáo ko? sợ sau này gặp chuyện nó làm "lằng nhằng" thì mệt lắm! Nên mình đăng lên đây mong AE tư vấn giúp! Dù sao cũng cảm ơn bạn (đó cũng là 1 ý kiến :D)

Tập Lái
19/5/11
14
0
0
Thân gửi Bác vài ý kiến nhé, nếu đã tính đến chuyện đi ôt thì phải đảm bảo
- Đẹp mặt ( nhìn không quá tệ )
- An toàn ( Bác nghiên cứu kỷ lại hai em bác định cưới nhé)
- Tiết kiệm nhiên liệu
- Chi phí bảo trì bảo dưởng trong quá tr2inh sử dụng.
...........
Bác nên suy tính nhé, em là Sale bán oto nên mạo muội giới thiệu cho bác về sp của em nhé
Em nó mang tên là Nissan Grand Livina (7 chỗ), để cưới được em bác phải bỏ ra 653,500k(MT) 705,000K(AT)
Em nó rất vừa vặn cho gia đình mà lại khỏe nử bác àh sử dụng em nó không nghe tiếng rên la lun hixx
, mà em nó lại ăn ít nửa tầm khoảng 8L/100Km thui hicc
Thân chào Bác chúc bác tìm được nàng ưng ý
Có già thắc mắc alo em nhé hoặc em có thể mang em nó đến nhà cho bác ngắm hàng và chạy thử lun