Hạng B2
1/9/15
135
133
43
HCM
Tình hình là em đang có khoảng 600tr, nhu cầu di chuyển trong thành phố là chính, lâu lâu về quê (Nha Trang) hoặc đi du lịch gần gần :D. Em muốn mua xe mới, hiện đại, tiết kiệm xăng. Cuối cùng thì em để ý tới 2 em:
- KIA RIO Hatchback - Giá: 579tr (http://www.kiamotorsvietnam.com.vn/cars/rio-5-door/3/19)
- Huyndai Accent Hatchback - Giá 569tr (http://www.hyundai-thanhcong.vn/san-pham/accent-5-cua)
Giá cả em chỉ tham khảo theo website nên có gì ko đúng thì mấy bác bỏ qua ợ.

Xin mấy bác cho em ý kiến ạ :D

Hạng B2
7/9/15
138
44
28
34
Ho Chi Minh City
Haizz.. khổ tâm lắm bác ợ, vợ cả đi đâu không biết mà thấy 2 em này... giá cả lại thấp hơn em Cruze của bác nhiều thế là thúc em :-<
bác dắt vợ cả đi dạo xem xe của các hãng đi !!! Biết đâu bà cả lại đổi ý thì sao ! Giá của Cruze 2015 LT 1.6 MT giá niêm yết chỉ có 572 triệu mà chưa tính khuyến mãi và giảm giá . Bác chọn hãng nào cũng ok trừ TOY ra nha !!!!! Độ an toàn của TOY quá kém !!!!

• Like
Reactions: banana18nt
Hạng C
3/4/15
733
301
63
xehoigiadinh.com
Haizz.. khổ tâm lắm bác ợ, vợ cả đi đâu không biết mà thấy 2 em này... giá cả lại thấp hơn em Cruze của bác nhiều thế là thúc em :-<
Hatchback thì bác đi di lịch đâu xa mà đem nhiều đồ thì nó tù túng lắm. Mà dẹp chuyện xe cộ qua 1 bên đi. Dự án của bác như thế nào rồi.:3dquaytay:

• Like
Hạng B2
1/9/15
135
133
43
HCM
Hatchback thì bác đi di lịch đâu xa mà đem nhiều đồ thì nó tù túng lắm. Mà dẹp chuyện xe cộ qua 1 bên đi. Dự án của bác như thế nào rồi.:3dquaytay:
Em cho ngta thuê lại đất để bỏ giàn giáo với bán cafe cốc rồi ;)) Con em vừa ra tháng mà nhà không có người chăm 2vc phải thay nhau chăm, bận lắm bác ah, nên em hold lại đợi qua năm sau mới tiến hành. Giờ lo em sắm cái xe để cả nhà em đi lại cho tiện trước đã.
Em thì lười lắm, nên chả muốn mang vác nhiều đồ. Phương châm là nhanh gọn nhẹ :D Với lại nếu đi xa thì em thích đi máy bay hơn :D
Cám ơn bác quan tâm nhá.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: v_thanhtrang
Hạng B2
1/9/15
135
133
43
HCM
bác dắt vợ cả đi dạo xem xe của các hãng đi !!! Biết đâu bà cả lại đổi ý thì sao ! Giá của Cruze 2015 LT 1.6 MT giá niêm yết chỉ có 572 triệu mà chưa tính khuyến mãi và giảm giá . Bác chọn hãng nào cũng ok trừ TOY ra nha !!!!! Độ an toàn của TOY quá kém !!!!
Em thích lái AT cho nó nhàn :D Em kết Cruze LTZ lắm ấy, nhưng bà cả lại kêu nhìn nó dữ quá nên em phải xem lại. Còn TOY thì miễn bàn, em ko thèm ngó :D Cơ mà 4rum này sale GM hoạt động dữ quá há

Hạng C
3/4/15
733
301
63
xehoigiadinh.com
Em cho ngta thuê lại đất để bỏ giàn giáo với bán cafe cốc rồi ;)) Con em vừa ra tháng mà nhà không có người chăm 2vc phải thay nhau chăm, bận lắm bác ah, nên em hold lại đợi qua năm sau mới tiến hành. Giờ lo em sắm cái xe để cả nhà em đi lại cho tiện trước đã.
Em thì lười lắm, nên chả muốn mang vác nhiều đồ. Phương châm là nhanh gọn nhẹ :D Với lại nếu đi xa thì em thích đi máy bay hơn :D
Cám ơn bác quan tâm nhá.
Oh, tiếc nhỉ thấy bác đang hừng hực khí thế. Ấp ủ giấc mơ chờ một ngày ta thực hiện. Chúc mừng bác có F1 luôn rồi nhá ;)

• Like
Tập Lái
14/9/15
16
5
3
30
Vợ Cả BÁC thật hạnh phúc, cơ mà cứ dắt Vợ Cả đi dạo, biết đâu bắt được nhiều em Vợ Cả thích hơn,hehe

• Like
Hạng B2
1/9/15
135
133
43
HCM
Vợ Cả BÁC thật hạnh phúc, cơ mà cứ dắt Vợ Cả đi dạo, biết đâu bắt được nhiều em Vợ Cả thích hơn,hehe

Vợ em thì thích nhỏ gọn, thời trang. Em sao cũng được vì đi lại công việc đã có xe cty rồi. Nhưng cũng phải kiếm em nào lái ngon tí :D Em vẫn đang thuyết phục lấy k3 hoặc cruze ;))