Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Nhà mình cũng đang ngâm cứu xe này. Phiên bản Mazda 3 mới này có 10 lựa chọn dành cho khách hàng lựa chọn, giá giao động từ 719 - 939tr. Bà xã mình đang nghiêng về bản Mazda 3 2.0L Sport Signature Luxury xấp xỉ 900tr.
Vậy hả bác? Bác thích điểm gì nhất ở bản Mazda 3 2.0L Sport Signature Luxury?

• Like
Reactions: cuongduongtn
Tập Lái
9/2/18
35
4
8
30
toyotahn5s.com
Nhà mình cũng đang ngâm cứu xe này. Phiên bản Mazda 3 mới này có 10 lựa chọn dành cho khách hàng lựa chọn, giá giao động từ 719 - 939tr. Bà xã mình đang nghiêng về bản Mazda 3 2.0L Sport Signature Luxury xấp xỉ 900tr.
Bác ở Hà Nội không ạ, hay trong Sài Gòn

Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Vậy hả bác? Bác thích điểm gì nhất ở bản Mazda 3 2.0L Sport Signature Luxury?
Em thấy kết nhất nội thất bọc da màu đỏ New Red ở bản này, vì nhìn nó khiến người ta liên tưởng đến một mẫu xe Porsche thứ thiệt. Hơn nữa, phiên bản này còn được trang bị màn hình HUD - duy nhất trong phân khúc, hiển thị thông tin trên kính lái cho biết thông số về khả năng vận hành của xe, giúp người lái nắm bắt thông tin nhanh chóng, chính xác nhưng vẫn đảm bảo được tầm nhìn và an toàn khi điều khiển đới bác.

Hạng B1
18/10/19
68
18
8
33
Thành phố Hà Nội
Em thấy kết nhất nội thất bọc da màu đỏ New Red ở bản này, vì nhìn nó khiến người ta liên tưởng đến một mẫu xe Porsche thứ thiệt. Hơn nữa, phiên bản này còn được trang bị màn hình HUD - duy nhất trong phân khúc, hiển thị thông tin trên kính lái cho biết thông số về khả năng vận hành của xe, giúp người lái nắm bắt thông tin nhanh chóng, chính xác nhưng vẫn đảm bảo được tầm nhìn và an toàn khi điều khiển đới bác.
Nghe đã thấy thích rồi. Con vợ em nó cũng mê xe của Mazda lắm, mỗi tội là nhà em đang trong quá trình tiết kiệm. Nếu ko có gì thay đổi thì đến giữa năm 2020 em mới dám đi ngó xe.

Hạng B1
6/11/19
88
16
3
26
Nghe đã thấy thích rồi. Con vợ em nó cũng mê xe của Mazda lắm, mỗi tội là nhà em đang trong quá trình tiết kiệm. Nếu ko có gì thay đổi thì đến giữa năm 2020 em mới dám đi ngó xe.
Có gì thì ib e hỗ trợ tư vấn giúp cho ạ ^^

Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Các bà thì bao giờ chả thích hình thức, mà cái anh Mazda thì mẫu mã lại bắt mắt nên các bà khó mà cưỡng lại được lém.

• Like
Reactions: Mỹ Mazda
Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Bác giống em rồi, màu đỏ làm cho Mazda 3 sport khác biệt hẳn so với các dòng xe khác, vậy mà mấy thằng bạn em lại cứ chê... làm em có chút dao động :).

• Like
Reactions: sonnguyen2511